What's new

Đi France-Hungary-Austria-Italy (08 - 27 / 07 / 2010)

Status
Not open for further replies.
Xin chào các phượt tử,

Tháng 7 tới mình có hội nghị ở Venice/Italy nên tranh thủ đi mấy nước cạnh Italy chơi từ ngày 08/07 đến 27/07/2010. Cả tuần rồi mình hì hụi đọc bài trong box "Hoành tráng Châu Âu" của mấy phượt tử gạo cội như baxu, Chitto, Toet, ... và lập được cái lịch như sau:

7-8/07: Đến Paris
12-14/07: Sáng 12 đi Budapest (by cheap flights)
15-17/07: Sáng 15 đi Vienna (by bus, train, ships?)
17-23/07: Tối 17 đi Venice (Thời gian hội nghị)
23-27/07: Tối đi Rome
27-28: Quay trở về

Nếu bạn nào thích lê la, bò toài, ảnh ọt với lại có thời gian vào dịp này thì join với mình cho vui. Các bạn xem giùm và cho minh lời khuyên nhé. Cảm ơn nhiều. Hi vọng là có nhiều bạn cũng phượt mấy thành phố trên vào dịp này. Mong hồi âm (NT).

Cheers (beer)

Chào bạn CUNXL cho mình tham gia tour Italia của bạn với đươc chứ, mình cũng đang muốn làm chuyến châu âu đây. Mính đi diện tự túc nhé. Nếu vậy thì mình phải làm thế nào để xin được visa. Cuối tháng sáu này mình di Singapo va malaysia nên bạn CUNXl cứ Post thông tin lên mình sẽ tìm tham khảo nhé. than ai! ( Note: sdt of mình nềy 0989905595 nếu được liên lạc cho mình nhé)

Mai mình bay đến Paris và bắt đầu Euro trip theo lịch trình bên trên. Nếu bạn cùng lịch trình thì báo cho mình biết để nhập hội đi cùng cho vui.

Mình rất muốn tham gia nhưng e rằng xin visa vào châu âu sẽ rất mất thời gian và khó khăn vì mình chưa có kinh nghiệm trong việc nay, ai có thể cho mình lời khuyên không?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back