What's new

Đi tìm cái nắng Cù Lao. Rừng Phan Dũng gọi xiết bao tình người (14,15/04/2012)

Đi tìm cái nắng Cù Lao. Rừng Phan Dũng gọi xiết bao tình người (14,15/04/2012)

Chuyến đi đã kết thúc, mọi người đã trở về với cuộc sống hàng này. Vycoi xin gửi lời cảm ơn đến tất cả các anh, chị, em, bạn_những người đã cùng với vycoi góp công, góp sức, tiền bạc và sách vở cho chuyến đi từ thiện lần này.
Xin gửi lời cảm ơn chân thành và sâu sắc đến anh Phong_người đã ủng hộ 1.000 quyển tập và 1.000 cây viết cho các em, cảm ơn anh duongcanhquan, cảm ơn nhóm anh Lãng Tử, cảm ơn tất cả những người đã ủng hộ rất rất nhiều hiện vật và hiện kim cho chuyến đi.
Em cũng xin gửi lời cảm ơn đến các anh lele, anh Python, chị Quynh Thuy, anh Lỗ Trí Thâm.... _những người đã theo dõi và động viên em trong suốt những ngày đầu rục rịch kế hoạch, tuy các anh chị không thể cùng em tham gia chuyến đi này nhưng đã giúp em rất nhiều trong những ngày vừa qua, tình cảm mà các anh chị đã dành cho các em tại vùng rừng núi Phan Dũng em không biết nói sao cho hết.
Chủ thớt cũng 1 vài chuyến nhưng đa phần là Phượt cùng nhau, đây là lần đầu tiên vycoi kết hợp Phượt và từ thiện thực tế nên kinh nghiệm chưa nhiều, còn sai sót và lúng túng, mong rằng mọi người sẽ thông cảm và vycoi sẽ rút kinh nghiệm trong những chương trình sau :)
Lời cảm ơn ngàn lần không nói hết, vycoi hi vọng các anh, chị, em, bạn sẽ tiếp tục ủng hộ vycoi trong những chương trình từ thiện thực tế kế tiếp.
Hy vọng mọi người đã trải qua 1 chuyến đi đầy thú vị và ý nghĩa. Cảm xúc về chuyến đi vẫn còn nguyên vẹn, một lần nữa xin cảm ơn mọi người.
Chúng ta cùng nhau chia sẻ cảm xúc tại đây nhé!

Re: Đi tìm cái nắng Cù Lao. Rừng Phan Dũng gọi xiết bao tình người (14,15/04/2012)

Sau khi đi về soạn balo mới thấy 1 cái kính mát, hỏi nhóm đi chung ko thì ko fai. Vậy bạn nào là chủ nhân của nó thì lien hệ với mình nha.

Re: Đi tìm cái nắng Cù Lao. Rừng Phan Dũng gọi xiết bao tình người (14,15/04/2012)

Hôm nọ tưởng là mất mắt kính, nhưng về lục balo thì đã thấy rồi.

Bạn chụp 1 tấm hình post lên thử xem ^^

Cô học sinh này ở đâu mà cười sinh quá ta.

attachment.php

P/s: Các bạn chụp nhiều hình lắm mà sao chẳng ai post lên vậy ta.

Và thật bất ngờ, giữa thảo nguyên bao la khô cằn, sỏi đá, lại có 1 loài cây vẫn cứ xanh mơn mởn và hoa của nó cứ vàng rực như những bông mai vàng ngày tết.

attachment.php

Đẹp hơn cả Mai vàng ngày Tết .
Cám ơn các bạn đã chia sẻ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,588
190,138
Latest member
NgoDieu
Back