What's new

Điện thoại nào ?

Re: Theo ý kiến của các bác thì nên dùng loại điện thoại nào khi anh em ta đi phượt ạ

con 3720 mình vừa đi xe máy, trời mưa to, vẫn rút ra gọi như thường :))

Re: Theo ý kiến của các bác thì nên dùng loại điện thoại nào khi anh em ta đi phượt ạ

Em xin lỗi bác ạ,tại em đang quen thói viết tự do ở bên diễn đàn sv nên sang đây hơi bị sốc,em xin hưa là sẽ cố gắng sửa đổi ạ!(Không biết bài này mình có viết sai chỗ nào không nữa :D )

Còn về sóng thì sao các bác nhỉ?

Sóng thì dùng hẳng các em điện thoại vệ tinh :))
Đùa đấy, theo em cứ nokia cục gạch mà ta vát đi :D thế là ổn :D sóng thì cứ viettel và vina 2 mạng này trâu :d

BB 8310 - GPS chạy khá ổn, sóng vô tư căng đét dù ở miền sơn cước, cứ có trạm là có sóng, em thứ 2 là tình nhân BB 8700 vô địch về sức bền và sóng (dòng phổ thông nhé) lại rẻ :D

Em tín nhiệm Land Rover S1. Đi phượt cùng em suốt mà chưa có vấn đề gì. Em nó đang bơi suối nhởn nhơ thì em móc lên nghe điện thoại tiếp.

Dạ,em gặp đúng 1 người đam mê BB đây rùi,em xin hỏi bác aFang_76 là em chưa dùng BB bao h nhưng em ko biết là máy của BB có bền ko ạ(ta tạm đem so sánh với các máy phổ thông của nokia bác nhé! :D ) em thấy nó to quá,sợ là nhỡ tay rơi 1 phát thì lại được chơi trò ghép hình mất thôi
Gửi bác linhnd em là em kết mấy con sonim ý lắ ạ,phải nói là rất thích nhưng mà giá cả của nó thì...em ko thích cho lắm,nhưng em vẫn đang cố gom góp để 1 ngày được gặp 1 em trong họ hàng nhà sonim,nhưng em có 1 chút băn khoăn xin hỏi bác là điện thoại này chưa được phân phối chính thức tại VN,vậy không biết khi mua về có phải tiến hành các thủ thuật phức tạp gì lắm không ạ?

Em nó có lock đâu bác. Em mua bên UK về cắm SIM dùng luôn. Chẳng phải làm gì cả. Được mỗi cái nó nồi đồng cối đá. Trời đang mưa to rút ra nghe điện thoại vẫn oke.

Em nó có lock đâu bác. Em mua bên UK về cắm SIM dùng luôn. Chẳng phải làm gì cả. Được mỗi cái nó nồi đồng cối đá. Trời đang mưa to rút ra nghe điện thoại vẫn oke.

Trông Land Rover S1 hầm hố thật, nó có đắt lắm không bác.

Dạ,em gặp đúng 1 người đam mê BB đây rùi,em xin hỏi bác aFang_76 là em chưa dùng BB bao h nhưng em ko biết là máy của BB có bền ko ạ(ta tạm đem so sánh với các máy phổ thông của nokia bác nhé! :D ) em thấy nó to quá,sợ là nhỡ tay rơi 1 phát thì lại được chơi trò ghép hình mất thôi
Gửi bác linhnd em là em kết mấy con sonim ý lắ ạ,phải nói là rất thích nhưng mà giá cả của nó thì...em ko thích cho lắm,nhưng em vẫn đang cố gom góp để 1 ngày được gặp 1 em trong họ hàng nhà sonim,nhưng em có 1 chút băn khoăn xin hỏi bác là điện thoại này chưa được phân phối chính thức tại VN,vậy không biết khi mua về có phải tiến hành các thủ thuật phức tạp gì lắm không ạ?
BB thì dùng cũng được, rới vài lần chưa phải chơi ghép hình vì mình ghét chơi trò đấy :p nói chung dùng ổn, sóng căng đét, bỏ thêm 150k mua thêm viên pin nữa thì dùng 6 ngày còn như mình thì dùng 9 ngày :)) có chống nước nếu bạn chịu khó cho em nó dùng Condom :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,542
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back