What's new

Điều cuối cùng bạn làm trong năm 2008

Điều cuối cùng trong năm 2008 à? Hình như trả lời tin nhắn một người, rồi ăn quýt, rồi nghe Nana Mouskouri hát Serenade, rồi puồn. :LL

Nên đặt kế hoạch chống lầy gấp trong năm nay :LL Không nên õng ẹo quá .:T=))

Nên đặt kế hoạch chống lầy gấp trong năm nay :LL Không nên õng ẹo quá .:T=))

Anh Già bập bập đi nhớ. Em chỉ õng ẹo khi đã kưa được giai thôi. Vì đã kưa xong rồi thì tha hồ bộc lộ bản chất. (NT)

Thôi em. Ai lại khuyên thế. Khuyên thế nhỡ có vài cô trong nước thành hòn vọng phu thì sao. Gái phải thương gái chứ lị.

Bọn khoai tây nó tuyên truyền rằng, từ tối 31 cuối năm cho tới rạng sáng 1/1 nếu chúng ta vui thì cả năm vui, nếu buồn thì cả năm buồn, nếu đang bù khú với bạn bè thì cả năm được bạn bè rủ đi bù khú tĩ tã, nếu đang ấy ấy, thì năm đó ấy ấy hơi bị nhiều hẹ hẹ... Vì thế bọn khoai tây nó kiểu gì cũng lên kế hoạch cho cái tối đó hoành tráng trước cả tháng là ít

Các bác cứ thử nghiệm xem có đúng không nhé. Riêng với nhà em thì em thấy khá đúng đấy :D

Bọn khoai tây nó tuyên truyền rằng, từ tối 31 cuối năm cho tới rạng sáng 1/1 nếu chúng ta vui thì cả năm vui, nếu buồn thì cả năm buồn, nếu đang bù khú với bạn bè thì cả năm được bạn bè rủ đi bù khú tĩ tã, nếu đang ấy ấy, thì năm đó ấy ấy hơi bị nhiều hẹ hẹ... Vì thế bọn khoai tây nó kiểu gì cũng lên kế hoạch cho cái tối đó hoành tráng trước cả tháng là ít

Các bác cứ thử nghiệm xem có đúng không nhé. Riêng với nhà em thì em thấy khá đúng đấy :D

he he, tớ ngủ như chết từ đêm tới sáng thì cả năm ngủ ha :LL

ừm, trước khi ngủ hình như tớ có lẩm bẩm là từ giao thừa bắn pháo hoa đì đùng ai cầu hôn tớ đồng ý liền

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,142
Latest member
nhacaiuytin88
Back