What's new

Điều cuối cùng bạn làm trong năm 2008

Chơi trò chơi xếp chữ với chồng và em trai. Xong đếm ngược thời gian lúc giao thừa với gia đình chồng, cụng ly chúc mừng năm mới. (c):L

Nhẩy nhót điên cuồng,đeo 1 đống giấy kim tuyến lên người, uống vang chile, ôm một đống người, đếm từ 10 đến 1 và cuối cùng là hôn người yêu hố hố

Cứ đà này là mình sắp phải hỏi các bạn làm gì trước tiên sau phút Giao thừa đấy....

Ko phải hỏi, em tự khai, bọn F19 xúm vào nhắn tin khủng bố 1 trong những nhân vật đặc biệt nhất của Phượt :D

Xin lỗi "người ấy" - em vô tội trong vụ lày, chỉ là vô tình hihihi :D

Điều cuối cùng làm trong năm 2008 là nói xấu rang hồ - thú vui ko thể bỏ được hị hị :D

Ko phải hỏi, em tự khai, bọn F19 xúm vào nhắn tin khủng bố 1 trong những nhân vật đặc biệt nhất của Phượt :D

Xin lỗi "người ấy" - em vô tội trong vụ lày, chỉ là vô tình hihihi :D

Điều cuối cùng làm trong năm 2008 là nói xấu rang hồ - thú vui ko thể bỏ được hị hị :D

Mịe, muốn ăn gắp bỏ cho người:T:T

Chả biết, hôm qua mình vừa gọi cho người ấy, người ấy bây giờ dứt khoát không chịu tin vào những gì bọn F19 nói nữa (NO)

Chả biết, hôm qua mình vừa gọi cho người ấy, người ấy bây giờ dứt khoát không chịu tin vào những gì bọn F19 nói nữa (NO)

Có nghĩa là sao ??? Có nghĩa là mời ăn nhưng khi đưa thìa dĩa đến thì thức ăn lại bỏ chạy hay là thức ăn để đó nhưng ng ăn ko dám đến ăn :shrug:
P/S: mày có cái huân chương kìa=))

Điều cuối cùng làm là bưng bát cháo lên và chửi thề. Vì cháo thì nhạt, cầm chai nước mắm lên thì nó văng mấy giọt tứ tung bốc mùi loạn xạ.

Thôi xách giầy xỏ bò về nhà sàn ngụ. :S Lạ kỳ là nhà sàn Mai Châu rộng vậy mà đêm cứ văng vẳng tiếng serow nổ ròn rã. :LL =))

Điều cuối cùng trong năm 2008 à? Hình như trả lời tin nhắn một người, rồi ăn quýt, rồi nghe Nana Mouskouri hát Serenade, rồi puồn. :LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,486
190,104
Latest member
tranvouu12
Back