What's new

Điều điên rồ nhất bạn đã từng làm trong đời

Điều điên rồ nhất của mình lúc trước là làm việc như một con điên và đã bỏ qua rất nhiều cơ hội đi chơi để làm việc.

Giờ thì tỉnh và khôn hơn rồi :)

Điều điên rồ nhất mình từng làm á aaaaa? Chắc không thế nào xếp hạng được, vì trước nay mình chỉ toàn làm những điều điên rồ thôi.

Điều điên rồ nhất trên đời là chợt nghĩ ra mình chưa làm điều điên rồ nào cả, đi tìm điều điên rồ để làm thoai.

Điên rồ nhất ngắn hơn được ko ạ?

Ví dụ như điên rồ nhất ngày hôm qua là phởn lên mua 1 cái bờm có 2 cái sừng con tuần lộc to tướng, sau đó phởn tiếp đeo nó từ cửa hàng về đến phòng ktx =)), làm 1 thằng bạn mình nó nhìn thấy, hốt hoảng bảo là "Rosy, don't study too much" =))

Điều điên rồ nhất của em là yêu mãi lão *H* yêu như điên,người ta bỏ mình từ tám đời rùi mà vẫn nhớ.... ngày nào cũng nghĩ đến, lại còn hay khóc ầm ĩ vì nhớ người ta.làm thế nào để quên đây...biết rõ người ta có người yêu mới rùi mà vẫn hi vọng người ta quay trở lại.......các bác thấy em cực điên đúng ko ? hơn 1 năm không gặp nhau rùi mà mãi không quên người ta thế ? hả trời

Bà chị ngồi cẩn thận ông *H* vào ông nhìn thấy avatar ông ấy lại đẩy bố xuống hồ...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back