What's new

Đồ cho xe cào cào

zuji

Phượt thủ
Mua mấy thứ cho phượt nhỉ

Các bác, em có chuyến công tác đi Malai, có bác nào biết chổ nào ổ KL bán đồ cho dân phượt mình không nhi...đồ cho Cào cào... bác nào biết up hộ nhé...
Kính các bác một chầu....(beer) (beer) (beer) (beer) (beer) (beer) (beer) (beer) (beer)

Bác zuji ơi, nếu được bác mua giúp cho XC250:
- 1 bộ lá côn, cả bộ nhé.
- 1 bộ má phanh trước sau
- 1 bộ Nhông Sên Dĩa + cao su.
- Bạc đạn nhông.
Cám ơn bác nhiều nhiều.

lamchieu cũng kính bác nào chỉ cho bác zuji chỗ mua đồ (beer) (beer) (beer) và bác zuji (beer) (beer) (beer)

Bác lamchieu ui, việc mua không khó, nhưng chưa biết chổ mô mà mua, hic... bác nào biết chỉ dùm nha, kính các bác ly rượu...(beer) (beer) (beer) (beer) (beer)

Bác zuji ơi, nếu được bác mua giúp cho XC250:
- 1 bộ lá côn, cả bộ nhé.
- 1 bộ má phanh trước sau
- 1 bộ Nhông Sên Dĩa + cao su.
- Bạc đạn nhông.
Cám ơn bác nhiều nhiều.

lamchieu cũng kính bác nào chỉ cho bác zuji chỗ mua đồ (beer) (beer) (beer) và bác zuji (beer) (beer) (beer)

Bác ui, tình hình này phải qua ôtôfun hỏi thui, bên đó hy vọng có người biết, sắp đi rùi , mà thời gian ở Kun ko nhiều...chán tệ ,

Bác ui, tình hình này phải qua ôtôfun hỏi thui, bên đó hy vọng có người biết, sắp đi rùi , mà thời gian ở Kun ko nhiều...chán tệ ,
E không nghĩ là các bác ý biết chỗ bán cho cào cào đâu!!!:shrug:

Bác zuji mà không biết thì cũng khó quá, trong hội xe máy ở TTVNOL chắc nhiều người biết hơn ôtô fun.
Hay là bác hỏi bên otosaigon xem sao.

Bac lên mạng Seach đi thông tin ở trên mạng ý

E cũng đã thử giúp bác ấy nhưng tốt nhất là sang đó rồi hỏi thôi ah, cái đồ đó cũng hơi đặc chủng:)

Tớ muốn mua 1 cái ổ cứng khoảng 80G trở lên, mục đích đi chơi chứa ảnh

Yêu cầu chất lượng tốt (hỏng là tớ bó tay ko nhờ ai sửa ở bên kia được), giá cả phải chăng, gọn nhẹ, mọi người giúp tớ tên hàng và địa chỉ mua ở HN với

Thx nhiều nhiều

Gấp nhá, tớ còn 2 ngày thôi

chỉ là ổ hay là có cả hộp hả ong chúa?
Thời buổi, đến CC cũng phải sống gấp =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back