What's new

[Hỏi đáp] Độc hành Tây Nguyên.

Baogiant

Phượt tử
Mình dự kiến đi 1 vòng về Gia Lai Ayunpa - Kon Tum ngã ba Đông Dương - về Đà Nẵng theo AH 17 và QL 14B - QL 1 về Tuy Hoà Phú Yên - Ninh Thuận Phan Rang- TP HCM. Các bạn cho mình hỏi cung đường có ổn k? Nhất là đoạn đi tắt từ Buôn Hồ đến Ayunpa bằng đương ĐT 687B. Cám ơn các bạn nhiều

chú xuất phát từ đâu chú. chứ cái tây nguyên con làm hết rồi, kể cả đường trường sơn đông thì thấy. đi xe số đoạn nào cũng ổn. chú cần còn tư vấn cho

Mình dự kiến đi 1 vòng về Gia Lai Ayunpa - Kon Tum ngã ba Đông Dương - về Đà Nẵng theo AH 17 và QL 14B - QL 1 về Tuy Hoà Phú Yên - Ninh Thuận Phan Rang- TP HCM. Các bạn cho mình hỏi cung đường có ổn k? Nhất là đoạn đi tắt từ Buôn Hồ đến Ayunpa bằng đương ĐT 687B. Cám ơn các bạn nhiều
chú này viết không có trật tự khó đoán quá, có lẻ chú xuất phát từ đà nẳng --> kontum -->gia lai -->ayunba -->tuy hòa -->nha trang -->phan rang -->phan thiết -->sg. đoạn ayunba đi buôn hồ đường núi cũ của pháp có đoạn gần ayunba rất xấu tầm 15km đá lởm chởm nhưng đi chậm được, xe khách ayunba vẫn đi, qua khỏi đoạn đó là đương nhựa láng mịn bao đẹp về đến ngay tt buôn hồ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back