What's new

[Tổng hợp] Độc hành xe đạp xuyên Việt từ Hải Phòng đến mũi Cà Mau - 27/08.

Hiep Kevin

Phượt thủ
Khởi hành 27/8/2012.
Điểm xuất phát Hải Phòng, Đích : Cà Mau. Thời gian 1 tháng.
Những điểm dừng chân trọng điểm : Ninh Bình ( thăm chùa Bái Đính ), Quảng trị ( thăm nghĩa trang Trường Sơn ) , Huế, Khánh Hòa ( tới cực đông), Sài gòn, Cần Thơ ( thăm chợ nổi ), và Cà Mau ( Cực Nam ).
Lịch trình chi tiết sẽ cập nhật sau vì đang nhờ sự giúp đỡ của các thành viên khác do chưa có kinh nghiệm.

Last edited by a moderator:
Re: Đạp xe xuyên Việt cuối tháng 8

Xe máy xuyên việt đã gọi là xa xỉ rồi. Xe đạp xuyên việt thì em xin cúi chào bác.

Đã có đoàn đi bộ xiên Vịt kìa bác....đi từ lăng bác rồi vào tới bên Nhà Rồng luôn.....em thua.....chúc chủ thớt có bạn và lên đường bình an mạnh giỏi nhé

Chuyện đêm khuya đã lên đây rồi đấy à! Join tinh thần với Kevin tí cho có khí thế đồng đội Fan nhá :)

Tạm châm trước cho bạn trong vòng một tuần phải xác định thời gian thực hiện chuyến đi, lịch trình và các thứ liên quan. Hết một tuần nếu không có gì khác mình sẽ coi như một bài spam và sẽ xóa đi.
*Nể tình đồng hương nên châm trước cho đồng chí đây nhé. :D

Kevin lên lịch trình cụ thể đi, biết đâu lại có thể join cùng cho có đôi du hành.

Tớ nói thật với các cậu là tớ không có cái gì là cụ thể cả. Sướng là tớ đi, mà chưa biết là tớ có vòng qua Lào qua thái chơi nữa hay không. Nếu cậu có khả năng sướng được như tớ thì join. Ok

Tạm châm trước cho bạn trong vòng một tuần phải xác định thời gian thực hiện chuyến đi, lịch trình và các thứ liên quan. Hết một tuần nếu không có gì khác mình sẽ coi như một bài spam và sẽ xóa đi.
*Nể tình đồng hương nên châm trước cho đồng chí đây nhé. :D

Cho tớ 1 tháng nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,142
Latest member
nhacaiuytin88
Back