What's new

[Cung TM] Đón trăng Nguyên tiêu miền biển ngọt Thạnh Phú-Bến Tre 4-5/2/2012

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Status
Not open for further replies.
Tuyển xế-ôm đi cùng BBO về miền biển ngọt Cồn Bửng-Thạnh Phú-Bến Tre cuối tuần này, ngày 4-5/2/2012. Lịch trình đi về khoảng 400km kể cả mua đường và đi lạc (NT). Kế hoạch là không có kế hoạch gì hết, mọi sự sẽ tùy hứng, tự chuẩn bị đồ ăn thức uống bbq gọn nhẹ, ngủ lều trên bãi biển. Chi phí khoảng dưới 250k không tính xăng xe. Xuất phát 11h trưa thứ bảy 4/2/2012 tập trung cổng công viên Tao Đàn bên đường Cách mạng Tháng Tám.

Yh: hangle20072007
Lưu ý: BBO không xếp xế-ôm, mình tuyển nguyên cặp nha, vì gấp quá rồi. :)

Last edited:
Re: Đón trăng Nguyên tiêu miền biển ngọt Thạnh Phú-Bến Tre ngày4-5/2/2012

Gì vậy trời?tự sướng hả. Haizz bà nặng lắm rồi nhen....

Ku Kòy rù quến tui. Với không đi đảo Ó thì ở nhà biết làm gì???

Ku Kòy rù quến tui. Với không đi đảo Ó thì ở nhà biết làm gì???

Tui không có biết xài bùa mê thuốc lú gì hết à nhe. Cái tội ham hố cộng với sự cuồng chân của bà có chút động lòng trắc ẩn thì chịu đi.
Cái vùng đất này yếm tui hoài đó mà.
Long_vinasun đi luôn hen.

Chị babyone, em 1 vé nha. Độc hành. Đang nhớ Bến Tre quá, buồn ngủ lại gặp chiếu manh :D

Nếu là đi biển, thì nên đi biển ở Hàm Tân -La Gi, bãi biển Cam Bình, từ SG đi đúng 160 km, đường đẹp,dễ đi (Sg-Bà rịa-Hồ cốc-Cam Bình).TRên bãi là một rừng dương mát mẽ, có thể cắm trại qua đêm, cách đó 4 km là cảng cá Lagi, có thể mua hải sản với giá rẻ!

Cồn Bửng Thạnh Phú là 1 bãi biển hoang sơ, ít có nhà dân, ko có dịch vụ mua bán, đường đi khó.
Vài góp ý cùng "Chủ Thớt":)

có ai cho xin cái lịch với nhỉ?nên chuẩn bị những gì đây?với lại tình hình ăn nhậu thế nào cho em biết để còn chuẩn bị bám theo đoàn.:D

Mới đi làm tuần đầu tiên sau tết, tuần này lại không được nghỉ thứ 7 nên lại lỡ chuyến của chị Hằng nữa rồi.
Mọi người đi chơi vui nhé :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back