What's new

[Đã hủy] Đông Âu 2019 tìm bạn

Mình biết bây giờ là hơi sớm để tìm bạn gầy trip này, nhưng cũng hy vọng là có anh chị em nào đã có dự liệu sẵn trong năm sau có thể kết nối để lên kế hoạch và thực hiện kế hoạch cùng nhau.
Mình nghĩ 2-3 tuần tháng 10 xem thu Đông Âu chắc vừa.
Inbox mình hoặc FB message: m.me/no.chu.a.i
Cảm ơn đọc tin nhé

Mình biết bây giờ là hơi sớm để tìm bạn gầy trip này, nhưng cũng hy vọng là có anh chị em nào đã có dự liệu sẵn trong năm sau có thể kết nối để lên kế hoạch và thực hiện kế hoạch cùng nhau.
Cảm ơn đọc tin nhé
Mình cũng dự kiến đi Châu Âu thời điểm đó, mình tìm fb of bạn k dc ah, bạn add giùm nhé. Fb: Thuy Samsara

Cảm ơn đọc tin nhé
Chào bạn, đợt tháng 10 năm 2018 mình cũng đi Châu âu 1 tháng & lần này cũng dự định đi tiếp châu âu 1 tháng mình cũng có lên plan và cũng rủ được một số chị trên group châu âu. Nếu bạn có dự định đi vào tháng 10/2019 có thể inbox fb mình để tiện discuss được hok bạn? Fb mình là : vichyho
Thanks bạn

Chào các bạn,
Cảm ơn tất cả các bạn đã quan tâm topic, hỏi thăm và inbox.
Vì vài lý do cá nhân nên mình không có kế hoạch đi đâu xa cuối năm được nữa.
Minh thấy bạn fb vichyho và một số bạn có kế hoạch đi Đông Âu có vẻ trùng hợp thời điểm. Nếu cac ban lien lạc và tổ chức đi cùng nhau thì vui quá. Chuc các bạn sẽ có những hành trình thú vị và bổ ích.
Thân,
Hoa

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back