What's new

[Cung TM] Đồng Cao (Bắc Giang) 31/3 - 1/4/2012

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Mong muốn 1 chuyến xa Hà Nội an dưỡng, thảnh thơi, mình chọn Đồng Cao là điểm dừng chân cuối tháng 3.

Hiện đoàn đang cần gấp 3 xế
Yêu cầu: Cứng tay lái, đã đi phượt đường dài rồi, không sợ bóng tối, không sợ ma, có khả năng tự vệ tốt (và bảo vệ người khác nữa hihi)
Cung đường đi: Hà Nội - TT Chũ - Đầu Sơn Động - Cẩm Đàn - Đồng Băm - Đồng Cao
Link tham khảo chuyến đi trước của mình:https://www.phuot.vn/threads/31223-%C4%90%E1%BB%93ng-Cao-Tr%E1%BB%9Di-xanh-%E2%80%93-M%C3%A2y-tr%E1%BA%AFng-N%E1%BA%AFng-v%C3%A0ng-v%C3%A0%E2%80%A6
(chuyến này đi cung hình bán nguyệt, không đi hình tron nữa :D)
Xe có gương - giấy tờ đầy đủ, xế có bằng lái nhé!

Chi phí dự tính: 300k (bao gồm xăng xe)
Thời gian xuất phát: 13h ngày 31/3
Chi tiết liên lạc:
Y!M & skype: lantrailt
Mobile: 0987 969 581

Cảm ơn các bạn đã đọc tin!

Demo ít ảnh trong chuyến đi trước!

Re: Tìm gấp 3 xế đi Đồng Cao (Bắc Giang) 31/3 - 1/4/2012

Ko ngờ cô em máu me phượt thế! Ta JAy_nhan đây!
Ta chuyên bán balo phượt, và cặp túi đựng máy ảnh. Bạn bè có nhu cầu cứ gth qua ta nha!

Cung này hay quá mà lại chạy dịp giỗ tổ, buồn thật :(
Hihi đc nghỉ mà! Đi cho thảnh thơi tí gọi là đổi gió thôi :D
Ko ngờ cô em máu me phượt thế! Ta JAy_nhan đây!
Ta chuyên bán balo phượt, và cặp túi đựng máy ảnh. Bạn bè có nhu cầu cứ gth qua ta nha!
Ặc, chịu. Chẳng quen ai bán đồ đó =((

Chị ơi , cung đấy con gái xế được k ak? Em cũng chỉ mới xế đến Mộc Châu 1 lần thui. Mặc dù thích đi cung cùng với chị nhưng hem đủ tự tin lắm ạ.

Bắc Giang em đi nhiều lần kể cả bằng ô tô và xe máy, từ Hà Nội đi Bắc Giang cũng không xa, con gái cũng tự lái được, em nghĩ đường đi như theo hồi ức của chị cũng đâu khó khăn gì, tụi em có lúc còn đi cùng nhau đẩy xe và kênh xe máy giúp nhau qua những con đường lầy lội khó đi, toàn đất sét nhão.
Có đi đoạn đường khó mới biết mình còn sướng chán với biết bao người :D chị nhỉ, yêu chị thế (wait)

còn xuất xế nào không. mình đăng ký 1 xuất xế
nếu còn bạn có thế pm cho mình nhé 01644314431 - Tiến mình sn 89 cho dễ xưng hô nhé

mà như này cũng không ổn lắm. mình ở QN mà lại lên HN đón ôm xong lại quay lại BG thì hơi bị bất khuất đấy nhỉ =))

Bắc Giang em đi nhiều lần kể cả bằng ô tô và xe máy, từ Hà Nội đi Bắc Giang cũng không xa, con gái cũng tự lái được, em nghĩ đường đi như theo hồi ức của chị cũng đâu khó khăn gì, tụi em có lúc còn đi cùng nhau đẩy xe và kênh xe máy giúp nhau qua những con đường lầy lội khó đi, toàn đất sét nhão.
Có đi đoạn đường khó mới biết mình còn sướng chán với biết bao người :D chị nhỉ, yêu chị thế (wait)
Hihi cảm ơn em. Đúng là có những đường ôm lên làm xế cũng đc và ngược lại.... Chuyến đi đầu tiên của chị (đi vòng tròn) thì ôm không thể xế đc (nó là đi offroad nhiều hơn - đi trên triền núi ấy). Hoặc ôm nào kinh nghiệm, cứng tay thì chắc đi ok!

Chị ơi , cung đấy con gái xế được k ak? Em cũng chỉ mới xế đến Mộc Châu 1 lần thui. Mặc dù thích đi cung cùng với chị nhưng hem đủ tự tin lắm ạ.
Cảm ơn bọn em nhé! Hy vọng có dịp cùng đi 1 chuyến với nhau (sẽ biết chị khó tính hơn ma xó như thế nào!) :D

còn xuất xế nào không. mình đăng ký 1 xuất xế
nếu còn bạn có thế pm cho mình nhé 01644314431 - Tiến mình sn 89 cho dễ xưng hô nhé

Hẹn em 1 chuyến đi tại QN nhé! :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back