What's new

Đồng Tháp Mười nhỏ to tâm sự - Phần 1

Status
Not open for further replies.
Thông báo với cả nhà.

Nhóm đi Sadec ngắm hoa đã có mặt tại HCM lúc 10h tối: : mọi người đã về nhà an toàn hết rồi ah.

Chuyến đi này rất vui. :D Bọn em đã phát huy sở trường của nhà ĐTM là ăn uống hết công suất.(c)

Trong chuyến đi lần này, bọn em phát hiện ra thêm 1 số em có thể gia nhập vào giáo phái "Thô bỉ giáo" được rồi àh. ;) Nói bậy pro cười đau cả ruột.

Nhóm này đi toàn dân lười post bài & post hình, vì vậy thống nhất cả nhà tối thứ 3 off ở bệt để chia sẻ hình ảnh & đồ ăn của 2 nhóm: Hòn Nhọn & Sadec nhé.

Chúc cả nhà ngủ ngon.

Kiwi thông báo là nhóm Hòn Nhọn cũng đã hoàn thành cung đường lúc 18h15

Phù, nhóm Hòn Nhọn về đến BXMĐ lúc gần 6g sáng nay, kết thúc chuyến đi tốt đẹp. Có 1 phát hiện mới: Hoa Xương rồng vô địch trong toàn bộ chuyến đi, đi cực khoẻ. Nói chung 3 cô nữ dù lên, dù xuống dốc đều luôn nằm trong tốp đầu. Thật xấu hổ, 4 tên con trai lẹt đẹt theo sau.

Phù, nhóm Hòn Nhọn về đến BXMĐ lúc gần 6g sáng nay, kết thúc chuyến đi tốt đẹp. Có 1 phát hiện mới: Hoa Xương rồng vô địch trong toàn bộ chuyến đi, đi cực khoẻ. Nói chung 3 cô nữ dù lên, dù xuống dốc đều luôn nằm trong tốp đầu. Thật xấu hổ, 4 tên con trai lẹt đẹt theo sau.

Tiếp lời anh lengkeng.
Em kiến nghị anh Rắn xử Gà Kiwi dùm vì tội dám tung hỏa mù cho nhà ĐTM mìnhX(. Cô ấy cứ than là yếu và sợ không dám đi vây mà khi đi lại đi trong tốp đầu. Trong khi đó to con như em lại đi nhóm cuối:(
Em đề nghị nhà mình phạt Gà Kiwi 1 chầu kem vì tội quăng bom nhà mình.:gun
Chuyến đi kỳ này em mới khám phá ra 1 điều. Như anh lengkeng nói ở trên. Tên nào mà khinh thường chị em nhà ĐTM mình thì đi phượt sẽ bị dắt mũi cho coi.:T
Đi có 3 nữ nhưng nữ toàn là đi nhóm đầu với anh dắt đoàn còn nam thì lẹt đẹt theo sau.:(

Chuyến đi Hòn Nhọn kỳ này của nhà ĐTM (đi 7 người thì 6 người là của nhà ĐTM gồm Kiwi, Hoaxuongrong, Jipi, Nhanchauchau, anh Lengkeng1minh và em) rất thành công. Và điều bất ngờ nhất đối với em là các bạn nữ nhà ĐTM mình. Đi rất khỏe(c).
Theo máy GPS của Nhanchauchau thì ngày đầu đi được 17km được đo theo mặt phẳng. Ngày thứ hai thì khoảng 15km.
@Nhanchauchau: bạn check máy và cho mọi người biết là tổng cung đường mọi người đi trên đường dốc núi là bao nhiêu km.
@all: còn về chia sẻ thông tin và hình ảnh chuyến đi cho mọi người thì em phải nhờ anh lengkeng, kiwi và jipi giúp em. Hình em sẽ gởi lên qua skype.

Chúc mọi nhà ĐTM mình đầu tuần vui vẻ.

Ôi ! Đi không được thật là ganh tị quá đi...
Thôi đành hóng hớt xem ảnh tường thuật vậy?

Chúc cả nhà 1 tuần làm việc hăng say và tám nhiều nhiều...

Tiếp lời anh lengkeng.
Em kiến nghị anh Rắn xử Gà Kiwi dùm vì tội dám tung hỏa mù cho nhà ĐTM mìnhX(. Cô ấy cứ than là yếu và sợ không dám đi vây mà khi đi lại đi trong tốp đầu. Trong khi đó to con như em lại đi nhóm cuối:(
Em đề nghị nhà mình phạt Gà Kiwi 1 chầu kem vì tội quăng bom nhà mình.:gun
Chuyến đi kỳ này em mới khám phá ra 1 điều. Như anh lengkeng nói ở trên. Tên nào mà khinh thường chị em nhà ĐTM mình thì đi phượt sẽ bị dắt mũi cho coi.
Đi có 3 nữ nhưng nữ toàn là đi nhóm đầu với anh dắt đoàn còn nam thì lẹt đẹt theo sau.

Cái gì mà tung hỏa mù, rồi quăng bom nữa. Mới sáng sớm, chưa chửi ai nha =))

Ý chí cứ phải sạc liên tục mới được vậy đó :D

Sáng nay anh Bảo mới gọi Kiwi, hỏi thăm mọi người vui và khỏe không? Hy vọng gặp lại mọi người.

@ codai: cảm ơn chầu kem và cái xà rông của chị, em không chụp hình với nó ở HN, nhưng phát huy tác dụng, quấn lại, thay cái quần short, nhảy xuống hồ ở Thác Bay bơi mấy vòng ;)

@ bui_duong: add rồi, không càm ràm nữa nhá, qua kia mà hóng :))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,565
190,127
Latest member
roihoivaytay12
Back