What's new

[Hỏi đáp] Dự định đi xuyên Việt tvào tháng 6-7 cung đường biển bằng airblade

Re: Dự định đi xuyên Việt tvào tháng 6-7 cung đường biển bằng airblade

Bên topic tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước cũng có nhóm đi xuyên việt vào tầm đó các bạn có thể gộp nhóm đi chung luôn cho vui mình thấy khúc miền trung cũng gần tương đồng đó

Hi ban.
Minh cũng đang tìm team di chung, khoảng time cũng tuơng tự tháng 6,7. Nhung mình đi cung Tây nguyên, có thể ráp team đoạn cuối. Ib zalo hay facebook trao đổi ky lich trinh dc k?? Thai Hoc 0974111098

Ôi đọc thấy bài này của bạn mà trái tim nhảy tưng tưng luôn :(( Mình và một bạn nữ nữa cũng dự định đi một dẻo dọc các cung đường biển . Nhưng tụi mình ở ngoài Bắc. Mình tính gửi xe máy theo tàu vào HCM trước rồi 2 đứa đi máy bay vô trong đấy. Vì không phải lúc nào cũng có cơ hội nên 2 đứa muốn đi luôn 1 số tỉnh miền Tây và check cực Nam luôn.
Xong tiếp sẽ xuất phát từ Sóc Trăng hoặc Vũng Tàu đi Côn Đảo. Rời Côn Đảo bọn mình muốn đi thăm Tây Nguyên (Đà Lạt, Đắk Lắk, check ngã 3 Đông Dương). Sau cuối là muốn đi dọc các cung ven biển, kết thúc tại Quảng Ngãi. Gửi xe Quảng Ngãi về Hà Nội và bắt tàu ra đảo Lý Sơn ;) Các bạn trong đó có kinh nghiệm đi rồi hoặc tinh thông đường xá nghía giúp 2 đứa mình cái lịch trình như này liệu có ổn không ạ?
Nếu có duyên rất mong đc gặp gỡ với 2 bạn <3

Hi

Mình cũng đang lên plan đi Xuyên Việt. Kinh nghiệm cũng có cơ bản thôi. Bọn mình đi từ cuối tháng 6 đến 20/7.
Có khi nào gặp nhau trên đường :D

Hi

Mình cũng đang lên plan đi Xuyên Việt. Kinh nghiệm cũng có cơ bản thôi. Bọn mình đi từ cuối tháng 6 đến 20/7.
Có khi nào gặp nhau trên đường :D

Mình cũng có ý định giống bạn ,ai có kế hoạch thì cho mình bám càng nha .sdt/Viber 0163 6336 496

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back