What's new

[Chưa chốt đoàn] Du lịch Ấn Độ tự túc - Theo dấu chân Phật, thăm Tứ Động Tâm

Chào mọi người, sau bao ngày chờ đợi, hôm nay đọc được chính sách du lịch Ấn cho người chưa tiêm vaccine ( mình bị hạn chế về vấn đề này - thật tiếc) , có thấy Ấn Độ không yêu cầu về việc tiêm vaccine nữa . Tiện thể xem vé bay tháng 6 của Vietjet giá rất ổn - tầm khoảng 5 triệu khứ hồi SGN- BOM ( Mumbai) . Nhưng mình là nữ nên không dám đi một mình ở đất nước rất nguy hiểm cho phụ nữ này. Mong gặp được mọi người có cùng chí hướng đi đến những nơi đó. Mình đi với tiêu chí tiết kiệm ( không phải kiểu khắc khổ, mà vừa đủ)
Mình ăn chay nên mong nếu có duyên gặp được các bạn cũng ăn chay ( còn không cũng không sao vì chỉ để tìm đồ ăn cùng nhau cho dễ thôi ạ )
( Không nhất thiết phải bay tháng 6 ạ )

Cảm ơn mọi người đã dành thời gian đọc bài của mình . :D

Mình thấy Vietravel tung tour không visa & tài chính mà chưa hiểu thế nào.
Cái "Tứ động tâm" kia có thuật ngữ tiếng Anh không bạn? Nếu muốn hỏi gì với người bản xứ thì bảo mình hỏi nhé
tour hàn á? nếu tour hàn thì đặt cọc 500 tr hay sao á, mình đọc trên group các bạn bảo thế. mà quan trọng là thích tự túc chứ còn đi tour thì vui gì nữa.
four holy places/ four pilgrimage sites

Có ai còn muốn đi Ấn đến các thánh tích ko ah,cho mình joine với,lịch khoảng 15 ngày,mình cũng giống chủ thớt vụ vaccine …cuói tháng 10 này có lễ hội Diwali đó ah

Chào mọi người, sau bao ngày chờ đợi, hôm nay đọc được chính sách du lịch Ấn cho người chưa tiêm vaccine ( mình bị hạn chế về vấn đề này - thật tiếc) , có thấy Ấn Độ không yêu cầu về việc tiêm vaccine nữa . Tiện thể xem vé bay tháng 6 của Vietjet giá rất ổn - tầm khoảng 5 triệu khứ hồi SGN- BOM ( Mumbai) . Nhưng mình là nữ nên không dám đi một mình ở đất nước rất nguy hiểm cho phụ nữ này. Mong gặp được mọi người có cùng chí hướng đi đến những nơi đó. Mình đi với tiêu chí tiết kiệm ( không phải kiểu khắc khổ, mà vừa đủ)
Mình ăn chay nên mong nếu có duyên gặp được các bạn cũng ăn chay ( còn không cũng không sao vì chỉ để tìm đồ ăn cùng nhau cho dễ thôi ạ )
( Không nhất thiết phải bay tháng 6 ạ )

Cảm ơn mọi người đã dành thời gian đọc bài của mình . :D
Minh đi tháng 1 năm 2023

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,080
189,863
Latest member
Jolie020
Back