What's new

Du lich Uc dip tet am lich 2018

Hi mọi người ,

Mình là nữ , ở hcm , hiện tại mình đã mua vé mb và lịch trình đi Úc như sau: sgn - syd ngay 14/2, mel- sgn ngày 3/3. Mình muốn tìm thêm 1 bạn đi cùng chứ không có ý định đi nhóm đông , vì:
1/ mình đi khá ngẫu hứng , ko fix plan kiểu như ngày này bắt buộc sẽ đi đâu ăn gì chơi gì. Hay đi ép xác đi cho bằng hết city.
2/ mình có bạn ở các nơi sẽ thăm , nhưng tất nhiên bạn bè cũng đi làm nên nếu đi 2 người , bạn mình dẫn đi chơi cũng tiện chứ 1 group 4-5 người sẽ bất tiện. ở mel mình có thể xin cho mình và bạn đi cùng ở nhà người qen , có xe hơi sẽ chở đi chơi các điểm xa khó đi bằng phtien công cộng.
Nếu bạn đọc tới đây mà vẫn quan tâm thì đây là lịch trình của mình:
14/2-15/2: bay sgn to syd
15/2-19/2: choi o syd , cuối tuần có bạn mình dẫn đi chơi , chụp ảnh này nọ , ngày thường sẽ tự đi.
20/2: syd to mel
21/2-23/2: mel to tasmania (hoặc city khác)
23/2-3/3: chơi ở mel.

Mình khá hòa đồng , đi lại ăn ở thoải mái , miễn là tiết kiệm phù hợp , thích chụp ảnh ko thích shopping. Cần tìm bạn đồng hành tự lập , dễ chịu ko bánh bèo , nam nữ hay gì ko quan trọng vì đi chung cho vui là chính. Bạn nào thấy phù hợp có thể mail mình trao đổi contact bần bạc thêm tại [email protected] nhé.

Thanks for reading.

đi từ mel đén sydney bằng gì bạn, đợt trước mình ở mel rồi, nếu join dc thì muốn ở sydney dài hơn dự kiến đến 24 về lại sg

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back