What's new

[Đã đi] Dubai tham quan những cái nhất của thế giới!!! Dự kiến-THÁNG 5 - 6 / 2013

Dubai tham quan những cái nhất của thế giới!!! Dự kiến-THÁNG 5 - 6 / 2013

Update thông tin mới nhất của chủ thớt

* CHƯƠNG TRÌNH, GIÁ VÀ DANH SÁCH CUỐI CÙNG - CHUẨN BỊ CHỐT!
** CHƯƠNG TRÌNH:
27 April 2013: DXB Int’l APT, check-in hotel, Lunch. Afternoon started with Dubai City tour. (L/D)
28 April 2013: Museum, Palm Island, Burj Khalifa. Afternoon free until time start Desert safari with BBQ dinner. (B/L/D)
29 April 2013: Abu Dhabi full day tour (B/L/D)
30 April 2013: Free for shopping. Dinner on Dhow Cruise (B/D)
01 May 2013: Transfer to Dubai Intl APT for return flight.

GIÁ: 542 USD/PAX + 735USD VÉ MB = 1,277 USD ALL-IN (RẺ HƠN 223USD SO VỚI DỰ TÍNH BAN ĐẦU LÀ Ở THÊM 1 ĐÊM Ở ABU DHABI LÀ KHOẢNG 1,500)

** BAO GỒM:
• 04 Nights Accommodation
• Dubai Visa
• Daily Breakfast
• Round Trip Airport Transfers ( DXB Airport – Hotel – DXB Airport )
• Half Day old Dubai City tour including Dubai Museum
• Half Day Modern Dubai city tour including, Palm Island, Entrance ticket to Burj Khalifa.
• Desert safari with BBQ dinner.
• Full Day Abu Dhabi full day tour
• Dhow Cruise Dinner
• 04 Lunches at Local restaurant
• 02 Dinner at local restaurant

** LỘ TRÌNH THANH TOÁN:
We require the prepayment to proceed with the Visa
We require 50% of the total booking 01 month prior to the arrival and the balance amount 01 week prior to the arrival.

Mọi người để ý dùm em là chương trình trên khá hoàn thiện so với những gì vẽ ra ban đầu, và chi phí cũng giảm xuống đáng kể, và vì do số lượng người của đoàn mình thay đổi quá chóng mặt Hiện nay danh sách em đang chắc chắn đi là 28pax, vẫn chờ thêm 4 anh chị nữa để không phải làm thủ tục xin lại vé đoàn của hãng hàng không.

Các anh/Chị nào chưa kịp đăng ký hôm đi off thì đăng ký ngay trong tuần này nhé, còn 1 số anh chị đã confirm không đi off nhưng sẽ chuyển khoản em vẫn chưa nhận được ạh, mong mọi người tranh thủ, để em gút lại đoàn mình nhanh nhanh để còn lo chuyến khác nữa..kakaka. Chúc mừng năm mới mọi người..mua may bán đắt nhé bà con :x

*NAME LIST:
STT HO & TEN
1 HOANG TRONG PHU
2 TRAN VIET THU
3 HONG KY HOAN
4 HA DUY KHIEM
5 TRAN THI THU PHUONG
6 NGUYEN T. THANH THUY
7 VU BICH THUY
8 NGUYEN VIET NGA
9 NGUYEN THI PHUONG THUY
10 LE DANG T. THUY
11 LE THANH AN
12 TRUONG MY PHUONG
13 DANG T. THANH HOA
14 NGUYEN THI HOA
15 TRAN T. TRUC GIANG
16 NGUYEN T. HONG VAN
17 NGUYEN THANH SON
18 TRAN T. MY YEN
19 VU T. KIM XUYEN
20 NGUYEN QUOC BAO
21 NGUYEN T. NGOC LINH
22 TRAN PHUONG THAO
23 QUACH THU HA
24 TRAN THANH TUNG.
25 HOANG THAI HUY
26 PHAM THI NGHIA
27 NGUYEN THANH TAM
28 HUYNH VU THACH
29 BAN THACH
30 NHU ANH TU
31 TRINH T. THU NHAN
32 MR DUY A
33 MR DUY B

Last edited by a moderator:
Re: Dubai tham quan những cái nhất của thế giới!!! Dự kiến-THÁNG 5 - 6 / 2013

Khoảng tháng 4 em có lớp tập huấn nên anh Hoàng ơi em rút gạch nhé. Sorry anh :(

Còn ai chưa kịp đăng ký thì gọi em nhé: 0909.924.787 hoặc email: [email protected]
Đoàn bây giờ chắc chắn sẽ khởi hành và con số chính xác (các anh chị đã đóng quyết tâm: là 32pax

Hi mọi người, em cung cấp thêm cho mọi người thông tin này có thể xem là thông tinh chính xác cuối cùng rồi nhé:

** CHƯƠNG TRÌNH:
27 April 2013: DXB Int’l APT, check-in hotel, Lunch. Afternoon started with Dubai City tour. (L/D)
28 April 2013: Museum, Palm Island, Burj Khalifa. Afternoon free until time start Desert safari with BBQ dinner. (B/L/D)
29 April 2013: Abu Dhabi full day tour (B/L/D)
30 April 2013: Free for shopping. Dinner on Dhow Cruise (B/D)
01 May 2013: Transfer to Dubai Intl APT for return flight.

GIÁ: 542 USD/PAX + 735USD VÉ MB = 1,277 USD ALL-IN (RẺ HƠN 223USD SO VỚI DỰ TÍNH BAN ĐẦU LÀ Ở THÊM 1 ĐÊM Ở ABU DHABI LÀ KHOẢNG 1,500)

** BAO GỒM:
• 04 Nights Accommodation
• Dubai Visa
• Daily Breakfast
• Round Trip Airport Transfers ( DXB Airport – Hotel – DXB Airport )
• Half Day old Dubai City tour including Dubai Museum
• Half Day Modern Dubai city tour including, Palm Island, Entrance ticket to Burj Khalifa.
• Desert safari with BBQ dinner.
• Full Day Abu Dhabi full day tour
• Dhow Cruise Dinner
• 04 Lunches at Local restaurant
• 02 Dinner at local restaurant

** LỘ TRÌNH THANH TOÁN:
We require the prepayment to proceed with the Visa
We require 50% of the total booking 01 month prior to the arrival and the balance amount 01 week prior to the arrival.

Mọi người để ý dùm em là chương trình trên khá hoàn thiện so với những gì vẽ ra ban đầu, và chi phí cũng giảm xuống đáng kể, và vì do số lượng người của đoàn mình thay đổi quá chóng mặt :) Hiện nay danh sách em đang chắc chắn đi là 28pax, vẫn chờ thêm 4 anh chị nữa để không phải làm thủ tục xin lại vé đoàn của hãng hàng không.

Các anh/Chị nào chưa kịp đăng ký hôm đi off thì đăng ký ngay trong tuần này nhé, còn 1 số anh chị đã confirm không đi off nhưng sẽ chuyển khoản em vẫn chưa nhận được ạh, mong mọi người tranh thủ, để em gút lại đoàn mình nhanh nhanh để còn lo chuyến khác nữa..kakaka. Chúc mừng năm mới mọi người..mua may bán đắt nhé bà con :x

Mình ghé qua Abu Dhabi luôn tổng cộng là gần 2000$ nè (do xài cũng thoải mái ^^). Ở Abu Dhabi ko có gì đặc biệt, trừ cái thánh đường hồi giáo đẹp nhất thế giới, thành phố này là thủ đô và mới bắt đầu làm du lịch nên chả có gì đặc biệt lắm, và bị cấm chụp hình hơi nhiều. Gửi anh em vài hình của thành đường hồi giáo tại Abu Dhabi này

Mình ghé qua Abu Dhabi luôn tổng cộng là gần 2000$ nè (do xài cũng thoải mái ^^). Ở Abu Dhabi ko có gì đặc biệt, trừ cái thánh đường hồi giáo đẹp nhất thế giới, thành phố này là thủ đô và mới bắt đầu làm du lịch nên chả có gì đặc biệt lắm, và bị cấm chụp hình hơi nhiều. Gửi anh em vài hình của thành đường hồi giáo tại Abu Dhabi này

Thanks bác Cyantran. Tụi em đi chương trình tròn Dubai - Abu Dhabi luôn nhưng chưa tới 1,300$/pax, mà còn bay của hãng 5* số 1 TG là Qatar Airways nữa :) quá đã :x

Mọi người ơi, chương trình và giá cuối cùng đã được UPDATE lên trang 1 nhé mọi người :).
Btw, em đang Hà nội đây, có bác nào Hà nội giao lưu thì alo em nhé 0909.924.787 :))

Mình vừa chuyển tiền nhé bác Phú.
Anh chị nào tham gia chuyến này mà ở gần Sân bay Tân Sơn Nhất hẹn nhau cafe làm quen trước khi đi ạh.
Em làm ở ngay gần đó ạh.

hic giá tốt quá, ban đầu thấy tầm 2000$ ko đu nổi nên ko track theo topic. Các bác mua vé KM quatar à , hic năm nay em kín lịch rồi ko cũng ráng đu theo

hic giá tốt quá, ban đầu thấy tầm 2000$ ko đu nổi nên ko track theo topic. Các bác mua vé KM quatar à , hic năm nay em kín lịch rồi ko cũng ráng đu theo

Em có nói giá này tầm 2000 đâu :D, vé QR e xin vé đoàn thôi, chứ làm gì vé KM cho cả đoàn đc bác, đc cái Cty em làm đại diện cho QR nên xin đc giá good=))

Mình vừa chuyển tiền nhé bác Phú.
Anh chị nào tham gia chuyến này mà ở gần Sân bay Tân Sơn Nhất hẹn nhau cafe làm quen trước khi đi ạh.
Em làm ở ngay gần đó ạh.

OK, em đã nhận đc của bác 1củ :)), confirm trong danh sách đảm bảo chổ cho 2 bác :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back