What's new

Dụng cụ bảo vệ cùi chỏ, đầu gối khi chạy xe

bác có mài dao thì cũng để hơi nhụt chút và con nào rẻ nhất để cho em, em lắp lên bình xăng của win cùi bắp chay cho oai bác nhé

Hàng đã có! Lang vừa vớ 1 bộ bảo vệ cùi chỏ và đầu gối hiệu HELLSTORM - hàng gia công xuất khẩu. Nghe nói là dân skatting hay sử dụng. Hẹn tối nay Lang pót ảnh cho mọi người ngắm nghía em nó. Vậy là mình không thất hứa với mọi người vụ này

Giá gốc: 100k/bộ bảo vệ cùi chỏ và bảo vệ đầu gối

Mình nghĩ nếu ít tiền chơi đồ patin cũng tạm ổn, vã lại khi té ngã nên tập phãn xạ tốt, cố gắng xoay chuyễn đưa lưng xuống mặt đường.

Anh em muốn tập phãn xạ tốt thì theo mình đi chơi cào cào 1 thời gian là oke:LL.

@Langbiang, nếu bà ấy còn hàng Lang cứ mua máy bộ về, giá này thật tốt, mình không dùng thì để lại cho cháu nó tập chạy xe đạp;)

Cho mình đăng ký 1 bộ nhé.

Hehe, giá như vậy mua tranh cướp là đúng rồi.

Hôm trước mình nhờ mua ở Hòa Mã 1 bộ lởm lởm cũng 370k. Còn ở SG thì phải 500k up.

Nếu là ba lô hít bình xăng thì nó có 3 miếng nam châm bên lưng. Giá cũng 500k up ;))
Lang đã lọ mọ trong kho cũng mót được cái túi RICHA cũ có đến 8 cục nam châm. Gắn vào con xe WIN rất hợp. Mà công nhận ai dùng moto, win hay CD mà có balo hít bình xăng thì khỏi lo lắng cái vụ đựng áo mưa, đồ nghề, chai nước khi đi xa. Chỉ sợ 1 điều là có đứa nào ... cỗm luôn cả cái balo này khi gửi xe thôi. :))
Giá thì dạng vừa bán vừa biếu nên không up được =))
@Thumongto: oke a 1 bộ. Nhưng chỗ ấy cũng bán lẻ 50k/bộ chỉ bảo vệ cùi chỏ và đầu gối riêng biệt. Cho em biết sớm để em xí phần cho anh. Chiều nay em qua check kho lại vì không biết còn bao nhiêu bộ nữa. Hehe
P/S: Lang k bán buôn lời lóm vụ này. Ai thích thì lang lấy về cho mọi người. Hàng mua rồi miễn đổi hoặc trả lại :))

Last edited:
Đúng số không may, hôm 29.12 Lang có lấy 2 bộ cho mình và thằng bạn để làm mẫu cho mọi người trước khi lang thang chuyến Nha trang-Đà lạt. Ai dè, hôm qua về check hàng thì ... ô la la, có người dọn sạch các bộ có đầy đủ. Hiện chỉ còn 20 bộ bảo vệ đầu gối thôi. Hay là mình chỉ cần bảo vệ cái đầu gối không?

Bộ Lang đã lấy
Mặt trước

Mặt sau

Hàng cho anh em

(mặt sau giống cái Lang lấy nên k chụp lại nữa)

Ngoài ra, hiện chỗ này cũng còn 2 món đồ chơi khác, có thể anh em hay lang thang quan tâm:
1. Loại túi nước 1.5 lít, bỏ vào balo. Cái này chắc ae ít dùng vì chỉ dùng khi leo núi. Giá Lang lấy về: 40k/cái
2. Loại bình nước 0.5 lít dùng cho cua rơ. Giá Lang lấy về: 50k/cái. Lang đã mua 2 bình để dùng khi leo núi (dắt vào cái túi đeo sau lưng) hay chạy xe, chỉ dùng 1 tay để uống thôi cho chuyến lang thang vừa rồi. Rất hay.
Cả hai loại này còn vài chục cái nên anh em vô tư nhá!

Anh em cho ý kiến nhá! Ai thích cứ báo Lang hẹn cafe bệt Hàn thuyên sáng chủ nhật tới nhá! Sẵn off iếc chuyến đi vừa rồi. Không ship siếc gì hết nhá! Miễn có cung đường nào hấp dẫn nhớ PM là oke. Hehe

Last edited:
Ngoài ra, hiện chỗ này cũng còn 2 món đồ chơi khác, có thể anh em hay lang thang quan tâm:
1. Loại túi nước 1.5 lít, bỏ vào balo. Cái này chắc ae ít dùng vì chỉ dùng khi leo núi. Giá Lang lấy về: 40k/cái
2. Loại bình nước 0.5 lít dùng cho cua rơ. Giá Lang lấy về: 50k/cái. Lang đã mua 2 bình để dùng khi leo núi (dắt vào cái túi đeo sau lưng) hay chạy xe, chỉ dùng 1 tay để uống thôi cho chuyến lang thang vừa rồi. Rất hay.
Cả hai loại này còn vài chục cái nên anh em vô tư nhá!

Anh em cho ý kiến nhá! Ai thích cứ báo Lang hẹn cafe bệt Hàn thuyên sáng chủ nhật tới nhá! Sẵn off iếc chuyến đi vừa rồi. Không ship siếc gì hết nhá! Miễn có cung đường nào hấp dẫn nhớ PM là oke. Hehe
Ảnh em nó...
Bình nước 0.5lít

Túi nước 1.5lít

Hic, kể ra có đủ bộ cùi chỏ nữa thì em lấy trọn bộ luôn :( Bao giờ có hàng lại vậy bác?

Còn cái bình nước đôi đó giá nhiêu vậy bác?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back