What's new

Dụng cụ bảo vệ cùi chỏ, đầu gối khi chạy xe

Áo mùa hè thường là áo mesh, mặc mềm mát nhưng có lần em xem 1 trang chuyên về tai nạn moto thì thấy áo mesh chịu mài mòn kém hơn (Dù sao có cũng còn hơn không). Mũ thì không nhất thiết phải AGV (đỉnh quá còn gì) nhưng phải có chứng chỉ ECE 22.05, DOT, Snell thì càng tốt nhể.

tat nhiên là áo mesh ko thể nào chịu mài mòn tốt được rồi. sau 1 lần té xe với mesh giờ mình leather dù nó có nóng 40 độ... :) AGV là hiệu bình thường thôi mà, sao mắc bằng arai (nón) hay alpinestar (jackets, pants, suits...)?

à, đã mua hàng của em tuấn anh, quần lindstrands (mới nghe lần đầu luôn) thấy rất vừa ý (bọn thiết kế có đi moto heheeh)

tat nhiên là áo mesh ko thể nào chịu mài mòn tốt được rồi. sau 1 lần té xe với mesh giờ mình leather dù nó có nóng 40 độ... :) AGV là hiệu bình thường thôi mà, sao mắc bằng arai (nón) hay alpinestar (jackets, pants, suits...)?

à, đã mua hàng của em tuấn anh, quần lindstrands (mới nghe lần đầu luôn) thấy rất vừa ý (bọn thiết kế có đi moto heheeh)

Hi anh. Cảm ơn anh. Ngại với anh vụ giáp quá. Bên kia lần này làm ăn luộm thuộm quá. Khi nào có em sẽ mang qua chỗ anh ngay. Áo leather thì em không lấy được rồi. Để lấy thêm vài áo nữa (halvarssons, jofama, levior,...)

Tớ thấy Đạt bên muare.vn có bán bộ bảo vệ hạng nặng dành cho xe máy đấy, tớ có mua một bộ 300k. Dùng ổn lắm.

anh last cho em thêm thông tin với, h/ả nữa càng tốt.
/ ko biết có chỗ nào chỉ bán bộ bảo vệ đầu gối thôi ko nhỉ ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,479
190,100
Latest member
tohue6789
Back