What's new

[Hỏi đáp] Dùng xe martin @ đi khoảng cách gần?

Hồi trước mấy năm trời em đi học bằng Matin@, mà nhà em ở Đà Lạt nhé, vẫn đi vô tư. Leo dốc hơi mệt tí thôi, nhưng không leo dốc thì sao về nhà được. Túm lại là bạn cứ đi, không gì phải sợ cả.

Không hoành tráng và chuyên nghiệp như hội của Nguyenhoangha, cũng không có đồ chiến như Foolishbeat nên mình quyết định chỉ đi xe đạp đi làm trước (bỏ xe máy). Lúc đầu lên cơ quan vài người cười (giờ thì hết rồi) và đi đường hay bị các ace đi xe máy chèn nhưng mình cứ lách qua và đi tiếp. Hôm nào đua martin nha.

Hẹn Bác Duturi hôm nào đua martin nhá. Em đi học bằng xe đạp từ năm lớp 1 ( mặc dù chạy đi học có ba mẹ chạy theo kế bên) đến lớp 11 lại đòi mua xe máy. Giờ lên đại học lại bỏ xe máy quay về với xe đạp. hehe

Như tụi mình mà đua Martin với tụi học sinh là thua chắc , còn nhớ cung zich zac khi gần vào Bảo Lộc lũ trẻ chạy xe không đề leo dốc ầm ầm vì ngày nào cũng đi nên quen chân .

Quan trọng là người ngồi trên cái xe (máy) còn xe chỉ cần chạy được và linh kiện ngon để đỡ hỏng dọc được thì xe nào chả đạp được. Có điều xe nặng thì tốn sức hơn một tí, không có số hoặc số ít thì khó chọn được tốc độ vừa ý, khó gắn các thiết bị hỗ trợ như túi, bình nước, đèn...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back