What's new

[Chia sẻ] Đường đến Phố Cổ Hội An

Lovesea

Phượt thủ
thông tin thớt đầy đủ quá, dường như thớt là HDV hay sao í, thêm hình ảnh sẽ hay hơn nhiều thớt ơi.

Neoquynh

Phượt tử
Bạn ơi, cho mình hỏi xe bú Đà Nẵng thì mình bắt ở đoạn nào sân bay vậy? Có tên hãng xe bus không? Chuyến sớm nhất là từ mấy giờ vậy?
Thank bạn nhiều!

giacan

Phượt thủ
Bạn ơi, cho mình hỏi xe bú Đà Nẵng thì mình bắt ở đoạn nào sân bay vậy? Có tên hãng xe bus không? Chuyến sớm nhất là từ mấy giờ vậy?
Thank bạn nhiều!
Bạn đi ra sân bay sau đó thuê xe ôm chở ra công viên 29/3 trên đường Lý thái tổ để bắt chuyến xe vào Hội An nhé, chuyến sớm nhất là 5h30 đó bạn. Xe tuyến Đà Nẵng - Hội An màu vàng nhé bạn, à lên xe phải hỏi là xe về Hội An đúng không đã nha.

Neoquynh

Phượt tử
Bạn ơi, khách sạn mình thuê trên đường Cửa Đại, xe có đi qua đường đó không? Thanks!

Gloree

Phượt thủ
Xe bus thì có thể có nhưng mình không rành. Còn xe của Hội An Express chỉ dừng ở số 9 Phan Châu Trinh nhưng mình thấy nếu bạn yêu cầu thì anh lái xe vẫn chịu chở bạn đến khách sạn.

Gloree

Phượt thủ
Mình chưa bắt xe bus ở Đà Nẵng nên không biết đường bạn ơi. Ngay trong sân bay có chỗ hướng dẫn xe cho bạn luôn đó, cái bục tròn chính giữa hoặc xe của hãng Hội An Express, xe đó thì bạn phải đặt trước khi đi 2 tiếng giá sẽ rẻ hơn.