What's new

Đường Kỷ Niệm - Lối Cô Đơn

Mình vốn dĩ là thành viên mới toanh của phuot , chỉ mới vào phuot thời gian gần đây thôi . Mình đã từng dập dòm một vài chuyến đi , nhưng rồi vì một vài lý do nào đó rồi lại không đi được . Một ngày đẹp trời, nhìn thấy topic của anh Deny rủ rê đi một chuyến trong duy nhất một ngày chủ nhật , mà lại là đi về Bà Rịa – Vũng Tàu , là nơi có nhiều kỷ niệm của bản thân mình . Vậy là quyết định đăng ký để đi .

Một chút e ngại ban đầu vì mình chưa hề quen biết ai , chưa từng đi bao giờ . Sợ rằng đi rồi sẽ bị lạc lõng , sợ rằng đi rồi không biết nói chuyện cùng ai .. Nhưng mà , đi rồi mới thấy là những e ngại ban đầu của mình là … hoàn toàn thừa thãi . Mọi người ai cũng vui vẻ , ai cũng cởi mở dễ gần . Từ các chú 5x, 6x cho đến các anh chị 7x, 8x và hai em trai 9x trẻ nhất ( nhưng bự nhất nhóm ) đều như đã quen nhau từ lâu lắm rồi .

Gửi lời cảm ơn sự nhiệt tình của tất cả mọi người đã tạo nên một chuyến đi vui và thành công như chuyến đi ngày hôm qua nhé !

Last edited:
Tiếp nè:

ACE PKM bắt đầu lên đường:
attachment.php

Vào điển danh đê.. Anh không nhớ tên ai cả? Đúng là già bắt đầu lú lẩn rồi, hic...
attachment.php

Đã vậy còn đóng phim ninja nữa thì đố ai nhận diện được?!?
attachment.php

Và đây nữa nè...
attachment.php

Các tay súng cũng khó nhận diện nhé:
attachment.php

Ai nữa đây? Ôi nhức đầu quá...
attachment.php

Ui! còn nhiều hình đẹp lắm! Để dành ưu tiên cho các bạn off chiều nay ở bệt để share hình nha. Ai vắng mặt thiệt thòi ráng chịu, hi hi...:)):))

Tiếp nè:

Vào điển danh đê.. Anh không nhớ tên ai cả? Đúng là già bắt đầu lú lẩn rồi, hic...
attachment.php

~~> Anh Trung Nhôm Kẽm và chị QC_QC nè .

Đã vậy còn đóng phim ninja nữa thì đố ai nhận diện được?!?
attachment.php

~~> Anh anhchinhs và chị Trâu Già

Và đây nữa nè...
attachment.php

~~> Người Nhà Quê 66 và chị của chị xueyuky

Các tay súng cũng khó nhận diện nhé:
attachment.php

~~> Anh Tuệ và bạn Hiếu .

Ai nữa đây? Ôi nhức đầu quá...
attachment.php

~~> Chị hotmitluoi và anh Michael Minh đây !

Em bổ sung tên mọi người cho bác yamahavu rồi nha !

Last edited:
Hzài, sau khi ra khỏi Cảng cá Lộc An chừng 10km (do bít chắc chắn là xe chỉ còn chạy được gần 20km nữa là dắt bộ vì hết xăng) thì cái đồng hồ chít queo tại số 29x km (đang chạy lưng chừng thì chít) => hông đo đếm được là chạy bi nhiu km, hix, bùn.

Bổ sung link lấy hình đầy đủ từ máy đây, pass như tên:D
http://photobucket.com/20110703

Lần đầu đi đông vui thế :)
Xe em đi về tổng cộng là 437 KM @@ ngốn 6 lít xăng xe tay ga :)

Sao xe em đi đâu mà 437km dữ vậy em ? Xe chị tính từ lúc ra khỏi nhà đến lúc về tới cửa là hết 293km đó . Em đi vô bụi nào mà nó gấp rưỡi chị luôn vậy :LL

Sao xe em đi đâu mà 437km dữ vậy em ? Xe chị tính từ lúc ra khỏi nhà đến lúc về tới cửa là hết 293km đó . Em đi vô bụi nào mà nó gấp rưỡi chị luôn vậy :LL
chưa kể 2 lần đánh lẻ ^^ mà có 293 hả ta, hj hj..

Sam đi hết 337, lý do là chạy lố khj quẹo vào Nhơn Trạch, chạy lên tới Long Thành mới quay lại, nhưng mà.. không lẽ có chút lạc đó mà chênh nhau 40km ta???

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back