What's new

Đường Kỷ Niệm - Lối Cô Đơn

Mình vốn dĩ là thành viên mới toanh của phuot , chỉ mới vào phuot thời gian gần đây thôi . Mình đã từng dập dòm một vài chuyến đi , nhưng rồi vì một vài lý do nào đó rồi lại không đi được . Một ngày đẹp trời, nhìn thấy topic của anh Deny rủ rê đi một chuyến trong duy nhất một ngày chủ nhật , mà lại là đi về Bà Rịa – Vũng Tàu , là nơi có nhiều kỷ niệm của bản thân mình . Vậy là quyết định đăng ký để đi .

Một chút e ngại ban đầu vì mình chưa hề quen biết ai , chưa từng đi bao giờ . Sợ rằng đi rồi sẽ bị lạc lõng , sợ rằng đi rồi không biết nói chuyện cùng ai .. Nhưng mà , đi rồi mới thấy là những e ngại ban đầu của mình là … hoàn toàn thừa thãi . Mọi người ai cũng vui vẻ , ai cũng cởi mở dễ gần . Từ các chú 5x, 6x cho đến các anh chị 7x, 8x và hai em trai 9x trẻ nhất ( nhưng bự nhất nhóm ) đều như đã quen nhau từ lâu lắm rồi .

Gửi lời cảm ơn sự nhiệt tình của tất cả mọi người đã tạo nên một chuyến đi vui và thành công như chuyến đi ngày hôm qua nhé !

Last edited:
Những cảnh đẹp trên đường đi:

attachment.php

Thác nước bên cầu sông ray:
attachment.php

Trên cầu sông ray:
attachment.php

attachment.php

Biển Hồ Tràm
attachment.php

Cảng cá Lộc An:
attachment.php

Đèo nước ngọt:
attachment.php

Xin chào mọi người!
Mới vào mà đã thấy 6 trang rồi. Chuyến đi ngắn ngủi nhưng đã để lại trong lòng Nem nhiều cảm xúc.
Gửi lời cảm ơn đến anh Deny đã làm sợi dây kết nối chúng ta lại với nhau.
Anh Thông Yamahamvu, anh Mỹ, anh Tuệ, anh Tú (Lo Tri Tham)... đã chụp cho chúng em những tấm hình thật tuyệt.
Nói chung là hình rất đẹp và sinh động (nhất là series ảnh bay cao, bay xa)
Em Little Tree đã làm xế rất tuyệt, đi hơn 300km mà Nem chẳng thấy mệt chút nào, tks again T.(c)
Nhớ những con đường và tất cả mọi người.
Cũng phải viết tí gọi là có hồi ức :)
P/S: ThanhtrungZnAl spam quá nha.

@ Gửi cô bé người bình định mà mình chưa kịp biết tên và quên nick-Anh có mấy tấm hình chụp em gái mà không biết gửi cách nào bây giờ? Chào cả nhà ,có rất nhiều cảm xúc về chuyến đi này. Lu bu quá chưa viết được.Sẽ post lên nếu có thời gian sớm nhất,Mọi người thông cảm nha.
-Đọc được câu thơ ở đâu đó trên dọc đường gió bụi,Xin tặng mọi người nhé
NGÀY MAI TRÊN DẶM ĐƯỜNG MUÔN LỐI.....
CHỈ NHỚ TÊN NHAU CŨNG ĐỦ RỒI::D:)):LL

"Người ấy" là ai vậy nhỉ (fun)

Xuýt xoa trước vẻ đẹp của thiên nhiên...
Ghen tị với những người đã đi khắp đất nước...
Tự tin vì mình vẫn còn đủ sức khỏe để khám phá thêm nhiều vùng đất....
và thấy phải nỗ lực cày hơn để tự túc chi phí ^_^

P/S: Người ấy là bí mật, haha!

Một chàng trai hiền lành, đa cảm, vui tính... Trên hết là còn đang độc thân. Người ấy mà không chịu thì coi bộ hơi phí rồi đấy. (fun)

Công nhận bạn Hiếu biết cách gây tò mò cho dân tình ghê nha , giờ mọi người ai cũng đang nghe ngóng xem người đó là ai nè Hiếu ơi . Đề nghị "người ấy" giơ tay phát biểu đi ;)

Mấy em này nói gì mà mình chẳng hiểu gì cả??? Hay tại lúc đó lo uống 333 nên chẳng để ý ai cả???????=))=))=))

Bác yamahavu xem lại bài post đầu tiên của bạn Hiếu ( htnguyen2111 ) trên topic này ở trang 1 nha , có nhắc đến một người ấy bí mật nào đó , làm mọi người ai cũng tò mò không biết là ai , hi hi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,359
190,548
Latest member
jowanins
Back