What's new

Em Là Guốc... Đã có bài hát mới về Phượt! - Nhạc và lời TRANG ĐẦU

Re: Em Là Guốc... Đã có bài hát mới về Phượt! - Nhạc và lời TRANG ĐẦU

Nhạc và giọng quá ổn, tớ nghe suốt từ chiều đến giờ, thanks bạn Guốc nhiều (c)
Bài này mà lây tây phây tí thì hát mới thích :)

(c)(c) Tuyệt!!! Bài này muh hát tập thể thì nhảy sung phải biết...Mời bác cốc bia để hát thêm hay nè (beer)...Nghe em nem_162 nói giọng bác lúc thu bị viêm họng, nhưng em thấy rock thế này giọng khàn khàn mới hay (c)(c)

--> anh Guốc đọc xong cm này mà có băn khoăn ko biết mình bị viêm họng lúc nào thì cũng thông cảm cho vì tin đồn này từ miệng em ra mà.hì

Đây là bản tin sau cơn bão Conson:

Sau khi tâm bão Conson đổ bộ vào HP tưởng chừng như sẽ ảnh hưởng lớn đến đời sống đánh bắt của ngư dân. Nhưng ngược lại ngư dân đánh bắt gần bờ và xa bờ đều bội thu ngay chuyến đánh bắt đầu tiên sau khi bão tan.

Và thổ dân đánh bắt trên bờ PHP năm nay cũng bội thu với toàn gia vừa sắc vừa tài. Vậy các giai sẽ làm gì, làm thế nào xin mời các bạn hãy đến với Pagodon vào 21&22/8 để được chứng voi (kiến bé quá :D) mỹ nam PHP nhá.

--> anh Guốc đọc xong cm này mà có băn khoăn ko biết mình bị viêm họng lúc nào thì cũng thông cảm cho vì tin đồn này từ miệng em ra mà.hì

không bị viêm họng thì mới là lạ nem ah! hjhjhj hát xong xơi luôn mấy viên thuốc ngậm đấy... lẽ ra bình thường thì cũng không sao đâu. Nhưng thu bài này ngay sáng hôm sau khi đi off tối hôm trước nên... nhưng giờ thì ổn rùi!

Hic nghe quá ổn :)

Guốc cho cái Bonus track để còn tập hát nhá . Cám ơn bạn nhiều nhiều !!!!

Bài hát mang phong cách Rock xuyên màn đêm bây giờ thành Phượt xuyên màn đêm rồi Guốc ơi. Nghe bản thu âm này độ bốc lửa so với biểu diễn thật thì mới đạt được 70% thôi, tất cả sẽ được bốc lửa vào đêm 21-22/8.

Bài hát này rất hay, mình chưa phải dân PHƯỢT chính tông nhưng mình nghe mà đã SUẮN rồi , Ôi PHÊ thật.

Các bạn làm bản karaoke xong nhớ gửi cho các bạn miền nam 1 bản nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,535
190,107
Latest member
Nguyenphuhai
Back