What's new

Em làm phát ! Từ Móng Cái xiên một cái đến tận Mường Tè.

Status
Not open for further replies.
Em làm phát ! Từ Móng Cái xiên một cái đến tận Mường Tè.

Em đặt chỗ ! Cung này em đang dự tính đi bằng ô tô ... Bác nào "căn phơm" đi cùng em cái !

Cung như này !

Hà Nội - Móng Cái - Lạng Sơn - Cao Bằng - Bắc Mê - Hà Giang - Phố Ràng - Lào Cai - Mường Tè (Từ đây đi thuyền ngược sông Đà lên đầu nguồn rồi chạy về) - Mường Lay - Tuần Giáo - Hoà Bình - Hà Nội.

Dự tính đi trong 10 ngày. Khởi hành cuối tháng 6. Phải đi nhanh không mùa lũ khó đi ngược sông Đà và chậm chút nữa thì ngập hết thành hồ Sông Đà mất các bác ạ. :D

Em ơi ! Cứ đi đi, sau đó về tính , nếu không làm ở chỗ đó thì về "với anh".. He ! He !.. Mới có 3 người đặt gạch, mà toàn "đực rựa" thiếu "bóng hồng" quá !

Nhà virgo có đi được không?

Hơ, đấy là anh nói nhé. Mở ngoặc kép tính em tham lam đòi lương cao lắm và còn nữa rất hay nghỉ việc để đi phượt đóng ngoặc kép.:LL

@bác H + ymd: Em cứ tưởng tối qua 2 người đưa nhau về Thái bình luôn rồi cơ đấy :D

Mai em có việc nên không đi theo mọi người được, chúc các bác đi tiền trạm thành công (LD)

yeumaudo: Em ơi ! Lương cao thế nào cũng được, em cứ quản lý cho anh, làm sao cho "xiền" chảy về túi anh ngày càng nhiều để anh đi Phượt là ok roài. Lúc ấy em có muốn lương hoặc cả anh cũng đều được tất ! OK nhé !

Virgo: Anh cũng muốn về TB đêm qua, nhưng có người chả nói gì , lửng lơ thế ai dám... Thế là đành ngậm ngùi đi "ủ" !

Thế là bác H cũng giã từ phượt tử lên phượt thủ rồi đấy (beer)

Các bác phụ trách kỹ thuật diễn đàn xem có chuyển cách nào để post ảnh lên nhanh và thuận tiện nhất không? Tôi cứ định post ảnh nhưng mạng thì đã chập chờn, lại thêm cách post "nhiêu khê" quá nên lại ngại :)

yeumaudo: Em ơi ! Lương cao thế nào cũng được, em cứ quản lý cho anh, làm sao cho "xiền" chảy về túi anh ngày càng nhiều để anh đi Phượt là ok roài. Lúc ấy em có muốn lương hoặc cả anh cũng đều được tất ! OK nhé !

Virgo: Anh cũng muốn về TB đêm qua, nhưng có người chả nói gì , lửng lơ thế ai dám... Thế là đành ngậm ngùi đi "ủ" !

Bác H nói thế nào ấy chứ. Hôm đó em thấy bác ngồi nhắn tin trầm tư nên...tủi thân. Hic, cứ nghĩ được đưa chàng về TB, ai de................X(

Cái vụ quản lý thì anh yên tâm. Em thấy ưu điểm của em là thích làm quản lý (hihi quản lý là chả phải làm gì,ngồi nhìn các nhân viên làm còn mình thì.............chat):LL

Bác Hoàng sáng trưng ới, bác làm lịch trình thì cũng vừa vừa thôi cho anh em trên xe, dù không phải lái và không phải trả tiền xăng thở với chứ. Đi nhiều quá, một số người không đi được ở nhà mà sốt hết cả ruột đới iiiiii.

Hí... Hí ! Tớ nói thật là khi tớ đã lên lịch trình là phải hoành con bà nó tráng thì mới thích ! =))

Thím Toét về VN để đi phượt cùng anh em đi !

.......................................................

yeumaudo: Cô quản lý (không được ngồi..chat) anh luôn nhé :D

Bác H: lại được quản lý cả ông chủ nữa thì còn gì bằng.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back