What's new

Fan mùa hạ – Những nụ cười cao nhất Việt Nam. 27/4 – 6/5

Ai còn sức vào đây điểm danh nhé, 13 bác Fan và 12 bác Y Tý :)
Cập nhật ọp ẹp sau, h thăng đã, h vẫn còn mệt quá zzzz
Fan nè

Mây Y Tý nè

Hờ hờ...

Off lúc 19h tối CN 13/5/2012, off tại cantin D5, ai ko đến được mình gom ảnh up lên mediafile share cho các bạn. Tuần này vs tuần sau mình bận quá, ko cách nào off tối ngày thường được, các bạn thông cảm dùm zzz

Last edited:
Lót dép hóng hình của cả nhà ^^ :D
Vừa xem mấy bức ảnh nhớ fan nhớ mọi người quá.

Last edited:
Chắc tối CN tuần này off quá, 2 hôm nay vừa đi làm vừa đi...viện khám bệnh, dặt dẹo mấy hôm nay rồi, đợi khỏi hẳn rồi viết hồi ức zzzz

Mình cũng về tới nhà mới ốm, đang nhức đầu sổ mũi, viêm họng quá trời luôn :D

Tối CN tuần này thì Tân và Nguyệt Minh không off được vì đi Nha Trang rồi, nếu off thì mọi người off vui vẻ nha. Sâu khám bệnh sao rùi? Có nói được bác sĩ xác nhận là bị ốm vào trước ngày 6/5/2012 không?

Chắc tối CN tuần này off quá, 2 hôm nay vừa đi làm vừa đi...viện khám bệnh, dặt dẹo mấy hôm nay rồi, đợi khỏi hẳn rồi viết hồi ức zzzz

Em cũng về mới bệnh, sổ mũi và ho sù sụ. Đi làm chỉ muốn về ngủ :) Nếu anh Tân và chị Minh bận thì dời sang t7 hoặc t2 đi anh Sâu.
Có đống hình mà làm biếng chưa up lên fb nữa...

Mình cũng đang bị đau đầu, đau họng đây.

Up vài tấm hình cho có khí thế.

Ngày đầu ở HN, em ốc tiêu cho cả đám đi bộ từ Yên Phụ nhỏ - Lăng Bác - Văn Miếu Quốc Tử Giám - Hồ Gươm.

Ăn trưa với món bún đậu

Trong Văn miếu, ốc tiêu và leopard

Octieu trông thật duyên dáng

Sờ đầu rùa

Thuyên : kem ngon quá

E khám bhyt, cũng rẻ thôi nên chả để ý vụ bh kia :D, nó bắt ở nội trú theo dõi mà e kệ đòi khám ngoại trú, công việc nhiều quá nội trú thế quái nào được, thế là vác bịch thuốc to đùng về uống dần, hẹn đầu tuần sau tái khám, người mình h như cây thuốc :))
Cũng đỡ nhiều rồi, để e lọc ảnh rồi đêm tranh thủ hồi ức một chút cho đỡ thèm, đi xong về vẫn thèm zzz

Làm ly nước sấu 20 nghìn nào :D

Được cái dân Hà Nội biết nhìn người, thấy mình lơ ngơ lơ ngơ là chém liền :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back