What's new

Fan0001 - Fan Giao Thừa - FGT Group. Nghỉ dưỡng Thung Nai. 30 - 31/1/2010

Status
Not open for further replies.
Báo cáo các cụ, các mợ trong đoàn Fan0001010110!
Sau thời gian gần 2 tháng chuẩn bị cho hành trình. Chuyến đi của chúng ta đã diễn ra tốt đẹp với 29 thành viên. Thể theo tinh thần của anh em ngoài Bắc. Tớ xin phép thông báo về việc chính thức thành lập nhóm Fan Giao Thừa (gọi tắt là FGT Group, đọc là Ép phờ Gờ Tê Gờ Rúp). Với việc ra đời này, FGT Group sẽ tiếp nối tinh thần của hành trình để đời đã qua, tiếp tục lên kế hoạch cho những hành trình tiếp theo với các tiêu chí: Đoàn kết, chuyên nghiệp, sâu sắc, cởi mở và bền vững. Đây cũng là một bước để cho tinh thần Fan luôn được khơi dậy cho những thành viên sẽ tham gia dù chưa bao giờ đi Fansipan.

Với sự ra đời của mình. FGT Group chính thức tuyển mộ nhân tài, lên kế hoạch và tham gia vào các hoạt động của nhà Phượt nói chung và phong trào phọt, phụt nói riêng trên toàn cõi Phượt.

Để đánh dấu sự trở lại sau dư ấm Fansipan cũng là chuyến đi nghỉ dưỡng đã được các bạn ủng hộ nhiệt cbn liệt. Tớ xin phép đưa Thung Nai là điểm đến tiếp theo với hành trình 2 ngày 1 đêm, diễn ra vào tuần cuối cùng của tháng 1. Đúng vào ngày thứ 7 và chủ nhật.

Lộ trình như sau:
Thay vì đi xe máy. Ta chuyển sang ô tô đi cho nó lành. Sẽ là 1 em Merc 16 đẹp đẽ
Thời gian khởi hành: 13h. Thứ 7, ngày 30/1.
Chi phí: Phụ thuộc vào số lượng đăng kí. Tối đa 15 đồng chí. Dự trù chi phí vào 300 với 15 đồng chí. Nếu đi xe máy thì rẻ hơn hơi bị nhều, chẹp.
Thời gian chốt danh sách: 24/1.

Công cuộc tuyển mộ nhân tài mới bắt đầu. Xin mời đăng kí!!!!!

Last edited:
Lần trước đăng ký leo Fan muộn nên lần này tớ quyết đặt gạch sớm.

ơ đoàn của bác đi cùng đợt với đoàn em.giao lưu luôn thể

Ớ, sao Have89 lại lạc vào đây e? 31/1 LXG trekking Ba Vì mừ, có phải Thung Nai đâu e. Cơ mà mình cũng hóng vụ Thung Nai lắm, đành đợi xếp lịch sau vậy :D

Ớ, sao Have89 lại lạc vào đây e? 31/1 LXG trekking Ba Vì mừ, có phải Thung Nai đâu e. Cơ mà mình cũng hóng vụ Thung Nai lắm, đành đợi xếp lịch sau vậy :D
Ấy tại vì nhóm Hà Giang của bọn em cũng điThung Nai vụ này.nhưng vì vụ Ba Vì của LXG kết hợp tập luyện luôn thế chắc em phải xếp lại lịch thôi:(

Lang thang vô đây hóng tí , thế là ace ta lại gặp nhau trên Thung Nai rồi(beer) .bác Minh thật xứng đáng là người dẫn đường tin cậy, kế hoạch thật chi tiết và chu đáo, thớt mở ra phát đất đá bay rào rào ... Chuẩn

Bên này có vẻ rôm nhỉ, quả này đụng đội Mnh ở Thung Nai òy, hị hị... trước ngày Fan99 lao Fan đã ngồi uống rượu Ngô Hà Giang lên tinh thần ở Phượt Cafe', hi hi... chủ quán rất nhiệt :p

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,147
Latest member
inhopgiaymem
Back