What's new

Free pocket guide các loại

arvil77

Mốc ơi là Mốc
Dù có LP thì tớ vẫn thường đọc và in mang đi quyển hướng dẫn du lịch bỏ tủi của hostelworld Thông tin tóm lược cơ bản phù hợp cho những người đi công tác kết hợp đi chơi, hoặc đi chơi nhưng như ma đuổi như tớ :)

Các nội dung trong pocket guide của hostelworld gồm:

The Essentials
How to get from the airport to the city centre, info on city transport and more.

Useful Information
The local currency, where the central post office and tourist offices are and more.

Cheap Eats
The best restaurants to eat in, the best food markets, local specialties and more.

After Dark
The coolest nightclubs, the hippest bars, gay venues and more.

Don't Miss
A list of the top attractions which can't be missed on any visit to the city.

A Day in…
Want to know what to do in the city with only one day? We give you our ideal 24 hours.

Get Connected
A listing of internet cafés and some useful websites.

Retail Therapy
Flea markets, shopping centres, the best shopping streets and more.

Budget Tips
Insider tips on how to save money or what to do when you don't have any!

Mark Your Calendar
The year's top events.

Hiện hostelworld có free guide to download cho 30 thành phố trên thế giới nhưng phần lớn châu Ậu Châu Úc có Sydney và Melbourne, Mỹ có NYC, San Francisco, Bosston. Châu Á có Sing, Hongkon...

Bạn nào biết free pocket guide hay kiểu này thì có thể share với mọi người ở đây

Link để load http://www.hostelworld.com/pdfguides.php

Rat cam on CCh vi thong tin huu ich! Lieu minh luoc dich roi poost len 4rum co phai lA mot y hay ko?

(sozi to dang dung iPhone nen chua go dc tieng Viet :D)

Rat cam on CCh vi thong tin huu ich! Lieu minh luoc dich roi poost len 4rum co phai lA mot y hay ko?

(sozi to dang dung iPhone nen chua go dc tieng Viet :D)

Hey hey! ông Ác nhân đại min này quan liêu quá! Bộ gõ đã tích hợp vào website rồi mà ! Nếu thế mà cũng không gõ tiếng Việt được thì phải xem lại quyết định tậu iPhone mới được!

Ơ bác Anton Tran ơi , tậu đi thôi hôm qua em đi cùng nhà CVN mà cứ ngẩn nga ngẩn ngơ vì cái Iphone đới. Đẹp lắm và cô bán hàng cũng đẹp. Unlock hơi lâu nhưng được cái ngắm gái nên cũng khoái. :D:D:D:D:D

Ôi, có kẻ khoe khéo :))

Dịch lại, thêm ảnh và kinh nghiệm cũng hay nhưng để xem có ai làm ko nhỉ :D
Tớ xin một chân dịch túc tắc! :D
Chờ mãi chả thấy ai hỏi han gì nen phải khoe khéo :))

Ơ bác Anton Tran ơi , tậu đi thôi hôm qua em đi cùng nhà CVN mà cứ ngẩn nga ngẩn ngơ vì cái Iphone đới. Đẹp lắm và cô bán hàng cũng đẹp. Unlock hơi lâu nhưng được cái ngắm gái nên cũng khoái. :D:D:D:D:D
Mỗi bác mua iPhone sẽ được CVN tặng một cái bao CS, ấy quên 1 cái bao Silicon :D.
Conditions: Có màu nào dùng màu ấy. Hàng thất lạc thì đành thôi vậy nhé!

Cái bao silicon này đang đấu giá trên handheld lên đến gần 30 đô 1 cái rồi (đúng là bọn rx)

Travel Guide. Lonely Planet. China. (9th edition)

http://rapidshare.com/files/21870896/LP_China_2005.part1.rar
http://rapidshare.com/files/21870583/LP_China_2005.part2.rar

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back