What's new

From Fansipan with love :)

Milk

Phượt thủ
Topic bên kia đóng rồi nên bạn Milk lập topic mới này để anh em đoàn thích đủ thứ vào đây ghi lại những hồi ức đáng nhớ và chém gió nhé! Đặt cục gạch ở đây đã, mình sẽ có bài cảm nghĩ sau :D

he, chuyến đi Fan này thú vị lắm, về mềnh tha hồ chém gió vs bọn bạn ở lớp :D :D. à vụ thịt choá ngày mai ý (5/5) mềnh có mấy địa chỉ tham khảo trên mạng nè : samedi 16 janvier 2010, à 22:23
1 - Hà Đông (chỗ phố Lê Trọng Tấn).
2 - Quán Quốc Nam - Thịt chó Nhà sàn (cạnh bia hơi Thùy Linh) đường Lê Văn Lương.
3 - 369 Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy. [ Quán Sơn Hải thì phải ]
4 - Anh Tú - Nghi Tàm - cả dãy nhé.
5 - Trần Mục ở số 348 Âu Cơ
6 - Quán Hồ Kiểm 258 Âu Cơ
7 - Quán Anh Tú .Có khoảng hơn chục quán Thịt chó Anh Tú ở Nhật Tân. Mọi người tìm đúng quán " Anh Tú Nhà Kính " mới là quán Anh Tú Béo "xịn"
8 - Quán thịt chó nhỏ góc ngã tư ( Lê Thanh Nghị, Bạch Mai)
9 - Hòan Béo đầu Ô chợ dừa .
10- Khoa chó đầu Khâm Thiên
11 - Thanh Đỏ Hàng Than.
12 - Thành Đô Hàng Than.
13. Dưới Hà Đông có 1 quán rất to.

Nhưng theo mềnh thì nên ăn thịt chó ở Nhật Tân ( quán Tú Béo) vì thịt choá ở đó nổi tiếng bà con à. ăn xong ra Hồ Tây chơi luôn. các bác xem có đc ko.

hơ hơ, ăn uống rượu chè xong liệu còn sức ra hồ hóng gió?:D chọn chỗ nào có chóa ngon, rượu ngon, chỗ ngồi rộng rãi, chuơng trình 2 thì hát hò j đó đi, ko đi hóng gió đâu, ngã xuống hồ cảm lạnh chết :D

Bình thường thì chả có ma nào ngó ngàng, xịt chóa cái là ào ào ngay. Kiểu này thì thể nào topic cũng bị mod đóng cửa sớm :D

Bình thường thì chả có ma nào ngó ngàng, xịt chóa cái là ào ào ngay. Kiểu này thì thể nào topic cũng bị mod đóng cửa sớm :D

Hê, anh em leo Fan ăn uống ko đủ đầy, thiếu Vitamin Gâu Gâu nên ào ào cũng fải, lơ mơ có đồng chí ở đoàn khác xin đi ké ấy chớ, :D. Tớ có đề nghị những ai còn thẻ sv thì đc đóng xiền 1/2 thôi, cả nhà nhỉ (hình như mình còn cái thẻ sv thì fải, :)))

Các bác quyết thời giand địa điểm nhanh lên để ae còn biết đường. Ở Cầu Diễn thì bạn Hà phản hồi là xa quá, bạn ý không đi được vì nhà mãi Thường Tín (có anh nào tình nguyện đưa bạn ấy về Thường Tín rồi về lại HN không? :D). Bạn Dũng dưa đề xuất quán Cây Bàng ở Kim Ngưu, chỗ này cơ quan bạn ấy hay đến và lại gần với rất nhiều ae. Các bác thấy thế nào?

@mod: cảm hứng đang đi tìm, xin chờ sau bữa thịt chó tổng kết sẽ có nhiều điều sẻ chia
theo hoangthai_online thi co' 3 quan ăn trong danh sách kia khá ngon là: Hồ Kiểm, Trần Mục, và Quốc Nam
tui xin đóng góp thêm 1 quán nữa là quán cây Bàng cuối đường Kim Ngưu, ven sông, vừa ăn vừa hít hương sông, nhưng khoái lém

p/s: ủng hộ ý kiến bạn tùyphong 3011, tui có 2 cái thẻ sinh viên, 100% freee

@ ALL: đề nghị đóng góp ý kiến đến 14h chiều nay.
sau 14h chiều nay, đề nghị Milk ra kế hoạch cuối cùng, lúc đó đi đâu, lúc nào , cả nhà phải theo đấy.
Lắm thầy nhiều ma.

số đt của bác Quân Rùa là : 0916 55 00 99 . Bác này đi off thì muộn, lấy sữa của con đi uống, đến hôm tổng kết lại lấy cớ đi học để thoái thác... đề nghị cả nhà nháy máy, nhắn tin ném đá, cho cháy sim , cho phải thịt chó mới thôi....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back