What's new

From Fansipan with love :)

Mình đồng ý với bạn Dũng, sẽ đóng góp ý kiến đến 14h chiều nay. Sau đó mình sẽ nhắn tin cho cả nhà về thời gian, địa điểm. Ai không đi chỉ có thiệt!

Milk quyết định luôn đi, chắc chỉ có mấy người hay vào topic này thôi, Quán Cây Bàng cũng được không rộng rãi lắm nhưng mọi người đi lại gần. "chắc anh gần nhất" :))

thật khâm phục tài viết văn của anh tomb ạ, không thua kém gì chị Milk đâu ạ :)
thêm nữa là chiều này em phải đi học, có gì, cả nhà....

Cả nhà chém gió kinh wa nhỉ.
Báo cáo cả nhà là tớ đã cb gần đủ rượu cho các đồng chí vừa uống vừa đổ rùi nhé. còn vụ chọn wan nào thì cứ theo số đông (nhưng phải ngon) mà theo.
@Quân và @Thanhhang: bác và e xin nghỉ đi nhé, ( cần cả nhà viết giấy phép xin nghỉ học k:D)?
Đề nghị các bác các cô các chú có mặt đầy đủ nha(K đi là bị chém thôi rồi).:Dam:gun

Thông báo lại lần cuối là ai có lịch học thì nghỉ học ngay và khẩn trương nhé! Tối nay mình cũng bùng học đi ăn nhậu đây, có làm sao đâu (;))). ko đc lấy lý do học hành để trốn nghĩa vụ xốc lại tinh thần của anh em. Ai ko đi cả nhà sẽ nhắn tin spam cho bằng chết thì thôi, khai trừ khỏi hội luôn, tổng sỉ vả cho 1 trận lanh tanh bành nữa :p!
@anh Huy: em nghe Khoa ngơ bảo là anh chuẩn bị 5l rượu à. Cộng thêm 1 bình rượu cần của chị Thảo nữa thì chắc là cả nhà ta tắm mất :(

@ Milk: A chỉ mang có 5l thui, nếu thiếu a lấy thêm keke:D.
À bà con chọn wan nhớ để ý xem wan có cho mang rượu vào k nhé vì nhiêu nơi k cho mang vào hoặc có cho mang nhưng thu phí phục vụ rất cao...

có vẻ là về thẳng nhà đấy Hoàng ạ, vì em Hằng nhắn tin cho tớ sớm lắm ;)). với cả hôm qua nó say nói còn líu hết cả lưỡi thì làm ăn j được :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back