What's new

From Fansipan with love :)

đỉnh Fan vời vợi
chén rượu dần vơi
kỷ niệm qua rồi
tiếp tục sống thôi

thịt chó và rượu ngon hôm qua điên đảo quá ace ơi

Hik, ông chọn quán như C..., ngoài trời gió máy quá, tôi ra hết chỗ thịt chó, phí quá. Hqua hơi kém, ace thông cảm, lần sau phục thù, :((

Vừa phải thôi nhé. Món đấy cả D cũng ăn mà nhiều là khác nên đang nằm lăn lóc lóc 1 chỗ còn gì. Mà hôm qua chém gió hơi kinh đấy nhá. May mà có những kẻ không trúng kế. :D

ack... ten D con chem gio tren yahoo vao chieu nay nua co ca nha a. Roi con noi la toan bi cac ba me VN anh hung bat nat. Te the... Chi em ta hien lanh la the ma (D oi, su that nhe, dung bun, minh hem co y noi xau dau. Keke...)

có vẻ là về thẳng nhà đấy Hoàng ạ, vì em Hằng nhắn tin cho tớ sớm lắm ;)). với cả hôm qua nó say nói còn líu hết cả lưỡi thì làm ăn j được :D
Hehe... uh, Hoang dung lo lang qua ma giam dung nhan em nhe. Keke...

Hôm nay Malk có nhạu nhẹt với bác Hải không? Mình cũng quên béng mất nhiệm vụ copy ảnh còn thiếu. Tệ thật! Mai Maik mang máy đi được ko?

Chúc cả nhà ngụ ngon, h chắc chẳng còn ai thức nữa rồi. em đi tưới nước cho mấy bạn dâu rừng rồi cắm phone nghe Ten milion tears và quay lại với nỗi ám ảnh muôn đời, tình yêu thời thổ tả của em: báo cáo tuần! Thật là tao nhã quá đi í! :)

Milk ơi, ko nhớ ra lúc tớ bỏ cậu để 4 chân bò lên đỉnh thật nhanh àh, hề hề, chúng ta là những người bạn thân đến mức thân đứa nào đứa ấy lo, :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back