What's new

From Fansipan with love :)

Cậu phải thông báo sớm chứ lị. Âm thầm đoánh du kích thế ai biết đâu. Thế hôm nào lại lên lại đi :D

mây hôm bận làm việc sao thấy ngứa tai thế (tưởng bị thúi), hóa ra mình bị ace trên topic và facebook ném gạch nói xấu sau lưng, ( xấu vãi...)
@Khoa: tao chỉ ném vỏ chuối vào con Nouvo của mày thôi... sao mày có thể lôi kỷ niệm đẹp của chúng ta nói với thiên hạ vậy ... X( ... ok!mình chia tay luôn.(BB)

@ALLL: tờ và Khoa giờ đã là dĩ vãng cuộc tình,... bác nào có nhu cầu thế chỗ, lấp khoảng trống, nt với cú pháp emyeuanh gui toi 094554220xxxx nhé.:help

@xóm cây CHuối: xóm cây chuối thành lập lúc nào vậy, lỡ dại đi uống cà phê, lại còn bị nói xấu nữa chứ... hức hức.. ấm ức(NO)

@Milk: hẹn hôm nào cho biết thế nào là thể hình, ngồi sau ôm, ko ôm vào chỗ cần ồm lại cứ để tay đâu đâu, rồi lại này nọ.... nản quá:gun

@Tomb: Được roài, xem hai bạn Khoa và Dũng chia tay được bao lâu,
pede roài mà còn đòi có em nào nhắn "em yêu anh" cho ổng nữa!
khà khà, có giỏi, xóm cây chuối họp tiếp đến mà chém!

Dũng dưa thâm lắm nhé, gạ gả bán bạn Khoa cho mình nhưng trước đó đã lừa cho bạn í uống nửa chai rượu cao trăn rồi. Đàn ông hết tình còn nghĩa, sao cậu nỡ nào lại khiến bạn í chỉ còn nước ngồi vặt cánh muỗi thế hả Dũng?
Với cả tôi ngồi sau xe ông, ông chở tôi như chở bao khoai tây, đảo như rang lạc, tôi ko ôm vào chỗ mỡ bụng ông thì tôi còn biết ôm vào chỗ nào. Tôi đồ rằng chục năm nữa trời HN nóng như thế này ông có thể cầm chỗ da đầy mỡ ấy quạt phành phạnh đc ấy chứ! ;))

@all: xí quên, xóm cây chuối tự phát. Tại buôn bán gần khu Hàng Chuối, hàng đem buôn lai rất chuối nên tớ tự gọi vậy. Anh em có ý kiến cứ đến chém, xóm sẽ tiếp chiêu! :D

@all: Chít thật, toàn vạch áo cho người xem lưng thôi à, tố cáo nhau. Hóa ra, trừ anh Quân và anh Việt có vợ con là còn đc, còn các ông chưa vợ đều như uống nửa chai cao trăn hết rồi. ... :D

@tomb: Này nhé, ông cẩn thận nhé, đây đã tha cho rồi thì đừng có mà động đến, cẩn thận nổi cơn tam bành, lửa này mà cháy thì có mà trời dập. Đừng có bắt tôi phải đặt thêm cho ông cái biệt danh đáng "iu" nữa, và đừng bắt bàn tay tôi phải "làm việc". Tay này mà hoạt động trên má ông thì ko biết sao nhỉ (chắc không phải 5 mà là 10 ngón đấy). Ke ke....

@all: Tớ xin thông báo để các đồng chí Fansipan khỏi thắc mắc, vắt của tớ vẫn sống và khỏe mạnh, hôm đó Q có ý đồ đen tối định bắt về ngâm rượu nhưng may mà tớ có võ nên ý đồ của Q đã ko thanh, các boy của nhóm cũng nên cẩn thận với Q ; ))

Chuyện từ Fan with love

Tin khẩn tin nóng là anh em ta đâu như còn gần 600k tiền quỹ nhé (chưa thống kê chính thức), nhớ mang máng thế. Đang định làm vụ xem phin cho nó vui. Anh chị em cho ý kiến tý về thời gian (cuối tuần hay các ngày trong tuần) địa điểm (vincom hay TT chiếu phim QG) và đề xuất phim j :D.
Đang có 2 luồng ý kiến tranh luận đôm đốp: 1 là các ngày trong tuần (tiện cho bạn Hà và bạn Quyên ở xa) nhưng các anh em khác phản hồi là cập rập, người ngợm lúc đó lại hôi hám bẩn thỉu, mặt mũi nhàu nhò phục vụ chị em sẽ không đc chu đáo :">
2 là cuối tuần (tối T7 hoặc CN), lúc đó anh em sạch sẽ thơm tho rồi- nhưng bạn Hà với bạn Quyên lại khó tham gia. :shrug:
Đóa, anh chị em xem thử như thế nào.
Riêng về địa điểm thì mình ủng hộ TT chiểu phim QG, cho nó vừa đủ tiền, đỡ bắt mọi người đóng thêm :D
(BB)

@duchoang86: Em Hoàng bữa nay bát nháo chi thiên quá nhỉ. Sao dám gọi chị là Q ko thế? Phải dùng kính ngữ chứ. Đừng bắt chị từ nay phải kêu em là thằng bé hay thằng cu.
@nhaconguoi: Chị ơi, đấy chị xem, chị ở ẩn dật, chẳng múa kiếm giang hồ mà giang hồ cũng ko tha cho còn gì, nói chi em. Cả tuần có 3 buổi đi làm thì đến 4 buổi tụ tập "luyện kiếm" cùng bạn Milk, coffee, tomb, duchoang86, bác Việt. Thử hỏi, em ở trên núi mãi sao được. Nhưng cả nhà ơi, tất cả xuống núi thôi, cho ý kiến nhanh để giúp bạn Milk giải quyết vụ quĩ nhé, để lâu nó mốc meo đấy. Hehe...
@Milk: Milk ơi luyện tay đủ chưa, vụ tomb nói bơm vá chị em thế là không được. Nháo! Hôm nay đã cảnh báo rồi, nếu còn tiếp tục thì chị em sẽ xử lý (dù nữ đang thua nam 1 mạng). Hix...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,453
190,094
Latest member
chikoru
Back