What's new

Gà 8 - 1: Những Dự Định Phượt Quanh Hà Nội

Status
Not open for further replies.
Re: Nhóm Gà và Những Dự Định Phượt Quanh Hà Nội

Anh Mer lui lai 2 trang trc doc giup e bai e post luc 2h sang nay di, de biet 2 doan co nhung ai.

Doan 2 tap trung tai Nha hat lon luc 8h sang mai a a.

Thì a đọc mà thấy tên xế kô à, xem ôm có những ai mà sao để xế phải tự tắm thế kia phải mát sỏ xa cho xế phục hồi chứ :D
Ủa sao hình như vừa lướt qua bài nào có gà kêu 5h còn 8 h chắc kô qua đc rồi ( Chúc mọi người thuận buồm xuôi gió ) Còn chiều tối thì qua bến xe chia tay với mọi người đoàn 3
@Gà trưởng : á chém kô đi đc mà đang tắm tiên ở Tn kìa :D

Ko chem dau. That day a Mer a. Ga truong vi tinh hinh suc khoe co van de, con fai di kham benh chu ko di voi ca nha dc. :(

Thằng đấy là cái thằng nào hả gà chú???

--> còn thằng nào ngoài cái thằng " vừa già vừa xấu, vùa đầu gấu lại vừa tham ăn " ấy nữa hả chị Ruồi? :D
Mọi người đi thì nhớ mang áo mưa bộ đi nhé, e xem dự báo thời tiết nó bảo CB toàn mưa to kèm sấm chớp đến tận thứ 2 cơ! ( nhưng mà cũng ứ tin được bọn này, vì hồi leo pxp nó cũng bảo Lào Cai mưa, mà cuối cùng thì nắng chang chang ra đấy thôi ) :shrug:

Mà mải mê chém gió nên e quên mất ko thông báo: cuối cùng thì em ko đi được CB đâu ạ. Cảm ơn chị F1 đã nhiệt tình giúp đỡ cho cái kẻ làm chị bị" tảu hỏa nhập ma" này
@Anh Chọi: E ăn xong 3 con ghẹ rồi mới đọc được lời khuyên tuyệt thực từ anh. Từ trước tới nay em chưa áp dụng chiêu này bao giờ, chỉ có mẹ em dọa bỏ đói em thôi, thế nên em nghĩ nó ko tác dụng với bố mẹ em. hì.

Ko chem dau. That day a Mer a. Ga truong vi tinh hinh suc khoe co van de, con fai di kham benh chu ko di voi ca nha dc. :(

Ủa vậy xế nào đi ngoài lamer với suto thế
@F1 em config bằng điện thoại à, chưa sửa đc pc huh
@all vậy là chuyến đi Cb có 3 gà phút chót kô tham gia đc : Út, Xu với gà trưởng .
Một dịp cuối tuần vui vẻ và nhiều kỷ niệm với cả nhà !!!

đọc mãi chả biết ai đi, ai ở.?

--> còn thằng nào ngoài cái thằng " vừa già vừa xấu, vùa đầu gấu lại vừa tham ăn " ấy nữa hả chị Ruồi? :D

Từ trước tới nay em chưa áp dụng chiêu này bao giờ, chỉ có mẹ em dọa bỏ đói em thôi, thế nên em nghĩ nó ko tác dụng với bố mẹ em. hì.

Hix....Vẫn hổng biết thằng nào luôn....ngu tập 2...nghe qua thấy giống nhìu Gà lém...chả dám chém bừa
mà em nói chị mới nhớ, bố mẹ cũng hay dọa c thế nên giờ nói gì áh...cứ gọi là nghe răm rắp

Có mấy con gà đang trú mưa, nghe qua điện thoại mưa như trút. Chuyến này chắc đói và lạnh rùi. Đã bảo là ăn đi đã rồi hẵng lên đường, không thì 5 rười 6h phải xuất phát k là đi đường đói mệt đến nơi muộn cũng k còn j để ăn mà sao cái thằng đấy nó bướng thế không nghe lời.

Thằng nào bướng hả dũng,bem chết nó đi,bé con mà các a nói ko nghe haha

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,628
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back