What's new

Gánh hàng rong - Vẻ đẹp tiềm ẩn trong lòng mỗi con phố (ngõ) nhỏ

anson

Phượt thủ
Gánh hàng rong - Vẻ đẹp tiềm ẩn trong lòng mỗi con phố (ngõ) nhỏ

Từ những tiếng ầu ơ quà sáng, những âm thanh mát lạnh của chè đá giữa buổi trưa hè rồi những khoai nướng, ngô nướng trong buổi chiều đông lạnh lẽo ... nó làm ta say mê, nó làm lên nỗi nhớ. :(

Pho Ha noi 01.jpg

Ban rong 01.jpg

Nguyên nhân đau đầu của các quan chức các thành phố đây, nhưng không thể cắt bỏ nó đi được, nó đã đi sâu vào đời sống tiềm thức của nhân dân rồi.

Nghe hơi nồi áp suất thấy: Mấy bác quan chức HN dự định tổ chức 1 khu phố chuyên cho các hàng quang gánh bán rong.

nói về ảnh 1 chút ạ
bác có thể hạ độ cao máy ảnh từ 1m60 xuống còn 1m2 không ạ
góc nhìn khác đi nhiều lắm bác ạ.

Gánh hàng rong đã được tôn tạo & nâng cấp thành 1 phong cách rất đắt tiền ở chốn 5 sao :D nhưng lại bị các chú cảnh sát & quản lý thị trường ruồng rẫy trên hè phố :Dam
Nếu 1 sáng mai thức dậy chỉ có thể tìm 1 món quà sáng giản dị trong tiệm ăn nhanh, trong siêu thị đã được đóng gói = bao PE & ghi hạn sử dụng thì cảm giác của bạn sẽ như thế nào?

Nếu 1 sáng mai thức dậy chỉ có thể tìm 1 món quà sáng giản dị trong tiệm ăn nhanh, trong siêu thị đã được đóng gói = bao PE & ghi hạn sử dụng thì cảm giác của bạn sẽ như thế nào?
Thấy rất yên tâm về vệ sinh an toàn thực phẩm :D :D

(just kidding)

Chỉ những nguời xấu bụng mơí hay phải mua béc be rin các bác ợ

Cái ảnh cuối bác chụp làm em có cảm giác bà ý đang khinh công =)) chạy nhanh vun vút.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back