What's new

Gấp!!! Gần tuyển người dẫn đường đi Thác Yavly, Tuy Phong, Bình Thuận 29/4 - 2/5

Status
Not open for further replies.
Gấp!!! Gần tuyển người dẫn đường đi Thác Yavly, Tuy Phong, Bình Thuận 29/4 - 2/5

Chào mọi người,
Dịp 30/4 sắp tới, e dự định làm 1 chuyến đi Thác Yavly bằng xe máy. Hiện tại đã có 3 người chắc chắn đi, nhưng chưa ai từng có kinh nghiệm đi Yavly bao giờ :D nên đăng topic này để chiêu mộ hiền tài (Nhóm chỉ tối đa từ 6 đến 8 người, ưu tiên nam và có nữ có sức khỏe như nam :D )
Thời gian: sáng sớm 29/4 đến 2/5
Phương tiện: xe máy
Lều võng hiện tại e có 1 lều cho 4 người (nhưng chỉ chứa dc 3 do thằng bạn tây của e nó to gấp 2 người Việt :)) )
Trong tuần sau sẽ họp và lên kế hoạch cụ thể, nhanh gọn đẹp
YM: bachhoang31 (skype cũng tương tự ah)

Re: Gấp!!! Gần tuyển người dẫn đường đi Thác Yavly, Tuy Phong, Bình Thuận 29/4 - 2/5

Thủy điện Yaly nằm ở KonTum, từ trục đường 14 đi vào khoảng 20km. Nếu chủ thớt muốn đi Tuy Phong thì phải vòng ngược lại đến Krông nô theo quốc lộ 27 về Lâm Đồng -> Tuy Phong nên cung này không tiện đường một tí nào. Bạn nên mua 1 tấm bản đồ miền Đông Nam bộ và Tây Nguyên về tham khảo cung đường và các điểm đến trước rồi hỏi mọi người thì sẽ đỡ mất thời gian hơn đó. Với lại trên bản đồ có tính khoảng cách giữa các vùng cho bạn rồi, mỗi ngày đi khoảng 200km là vừa sức. Chúc bạn vui với chuyến đi của mình. Nếu sắp xếp được thời gian và chương trình okey thì mình sẽ theo bạn. kekekek

Re: Gấp!!! Gần tuyển người dẫn đường đi Thác Yavly, Tuy Phong, Bình Thuận 29/4 - 2/5

Thủy điện Yaly nằm ở KonTum, từ trục đường 14 đi vào khoảng 20km. Nếu chủ thớt muốn đi Tuy Phong thì phải vòng ngược lại đến Krông nô theo quốc lộ 27 về Lâm Đồng -> Tuy Phong nên cung này không tiện đường một tí nào. Bạn nên mua 1 tấm bản đồ miền Đông Nam bộ và Tây Nguyên về tham khảo cung đường và các điểm đến trước rồi hỏi mọi người thì sẽ đỡ mất thời gian hơn đó. Với lại trên bản đồ có tính khoảng cách giữa các vùng cho bạn rồi, mỗi ngày đi khoảng 200km là vừa sức. Chúc bạn vui với chuyến đi của mình. Nếu sắp xếp được thời gian và chương trình okey thì mình sẽ theo bạn. kekekek
Chắc bác nhầm rồi, e đang nói đến thác yavly ở huyện Tuy Phong, Tỉnh Bình Thuận mà
Bác PM cho mình số đt hoặc add nick chat mình để tiện trao đổi nếu bác đi dc nhé, tình hình là e phải đi từ sáng 30/4 hoặc tối 29/4 thôi ah

Không biết anh xuất phát từ đâu. Em cũng muốn join chung. em là nữ ^^ ở Biên Hòa, Đồng Nai nhưng học tập ở SG.

Last edited by a moderator:

Không biết anh xuất phát từ đâu. Em cũng muốn join chung. em là nữ ^^ ở Biên Hòa, Đồng Nai nhưng học tập ở SG.

Nhóm mình hiện h toàn nam :D, không biết bạn có ngại ko ? :D, hiện tại mình đang cố liên lạc với 1 nhóm cũng đi rừng Phan Dũng ngày 1/5, dự định sẽ lên gửi xe và đi xe khách đến Bình thuận
Nếu okie thì bạn add nick mình để tiện nói chuyện nhé : bachhoang31

Up ah, có ai tham gia ko nào :D

Up ah, có ai tham gia ko nào :D

oh sr vì h mình mới reply dc. mình sẽ rủ thêm 1 bạn của mình, để mình hỏi rồi mai mình sẽ confirm với bạn ngay liền...
mình add nick bạn rồi đó ^^

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back