What's new

[Hỏi đáp] [Gấp gấp] Mình cần tư vấn thông tin gấp về nhà nghỉ gần sân bay Tân Sơn Nhất !

YoungDk

Phượt tử
[Gấp gấp] Mình cần tư vấn thông tin gấp về nhà nghỉ gần sân bay Tân Sơn Nhất !

Tình hình là đêm nay thôi mình bay vào SG ( đi hai người), lúc đầu dự tính ở nhà người quen cạnh sân bay Tân Sơn Nhất để trưa mai đi bay đi Phú Quốc nhưng người nhà mình bận việc đột xuất phải ra Hn.

Nên hiện tại mình đang chơ vơ không biết nên ở đâu cạnh sân bay Tân Sơn Nhất mà giá cả phải chăng , an toàn và nữa là để thuê được xe máy để sáng mai bọn mình đi vi vu tí vì lần đầu vào SG...

Mọi người trong đấy có thể tư vấn giúp mình được không :(..
Vì máy bay 12h đêm mới đến nơi, mình thfi không biết gì về SG cả nên hoang mang quá..
Mong các bác giúp đỡ :(

Mình cảm ơn nhiều.

Re: [Gấp gấp] Mình cần tư vấn thông tin gấp về nhà nghỉ gần sân bay Tân Sơn Nhất !

Nếu đã lỡ vào SG rồi thì vào trung tâm ở luôn để sáng còn dạo quanh SG, bạn bè mình vào SG hay giới thiệu ksan này, giá cũng mềm :D
- Khách sạn Đại Kết
- Địa chỉ: 15 Tú Xương, Phường 7, Q.3, Tp.Hồ Chí Minh
- Điện thoại: [08] 3932 5642

Re: [Gấp gấp] Mình cần tư vấn thông tin gấp về nhà nghỉ gần sân bay Tân Sơn Nhất !

Hic có bạn nào có thông tin nhà nghỉ hay khách dạn đường Hồng Hà gần sân bay ko ah?

Hic có bạn nào có thông tin nhà nghỉ hay khách dạn đường Hồng Hà gần sân bay ko ah?

Contact mình ....mình chỉ cho ...Chứ bạn HN vào Sg , nói đường bạn cũng có biết đâu là đâu .
Đường HH là con đường có nhiều k/s lắm .

Hi các bạn!
Bạn DTP chắc đã tìm cho mình đc 1 nhà nghỉ hoặc khách sạn phù hợp rồi.
Bởi nhu cầu tìm khách sạn gần sân bay khá lớn, vì thế mình xin chia sẻ thông tin 1 số khách sạn gần sân bay tân sơn nhất cho 1 số bạn có nhu cầu :
Khách sạn Tân Sơn Nhất Sài Gòn 5 sao
Địa chỉ: 202 Hoàng Văn Thụ, Q.Phú Nhuận - TP.HCM
Note : Đây là khách sạn đầu tiên tại Việt Nam có bãi đáp trực thăng trên tầng thượng.
Ngoài ra, khách sạn giá rẻ chỉ từ 500k trở xuống như
Khách sạn 199, 3 sao, Địa chỉ: Số 199 Hoàng Văn Thụ - P.8 - Q. Phú Nhuận - Tp. Hồ Chí Minh
Khách sạn Hoàng Hà 2 sao, Địa chỉ: Số 53-57 Trương Quốc Dung - P. 10 - Q. Phú Nhuận - Tp. Hồ Chí Minh
Khách Sạn Linh Đan, Địa chỉ: 12/7-12/9 đường cù lao, phường 23, quận Phú Nhuận, tp Hồ Chí Minh
..................
Chúc các bạn tìm cho mình được khách sạn phù hợp
Trân trọng !

Tổng đài Danh bạ khách sạn : 04.3717 1818 (Hà Nội) / 08. 3920 6542 (HCM)
Email: [email protected]
Ms. Giang: 0917 407 298

[Gấp gấp] Mình cần tư vấn thông tin gấp về nhà nghỉ gần sân bay Tân Sơn Nhất !

Tình hình là đêm nay thôi mình bay vào SG ( đi hai người), lúc đầu dự tính ở nhà người quen cạnh sân bay Tân Sơn Nhất để trưa mai đi bay đi Phú Quốc nhưng người nhà mình bận việc đột xuất phải ra Hn.

Nên hiện tại mình đang chơ vơ không biết nên ở đâu cạnh sân bay Tân Sơn Nhất mà giá cả phải chăng , an toàn và nữa là để thuê được xe máy để sáng mai bọn mình đi vi vu tí vì lần đầu vào SG...

Mọi người trong đấy có thể tư vấn giúp mình được không :(..
Vì máy bay 12h đêm mới đến nơi, mình thfi không biết gì về SG cả nên hoang mang quá..
Mong các bác giúp đỡ :(

Mình cảm ơn nhiều.

Attachments

• Hình bking.png
    Hình bking.png
    58.8 KB · Views: 95

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member