What's new

Gia nhập nhóm đi Singapore từ 25.04 - 03.05.2013

Hi All !

Mình là Tuấn, đang làm tour guide tự do ở Singapore. Thời gian 25.04 - 03.05 mình mới vừa book vé sang Singapore chơi. Lần này mình đi chơi nên thời gian rãnh nhiều. Bạn nào muốn đi chung vào khoảng thời gian này có thể hẹn nhau đi chơi chung với mình. Với kiến thức tích lũy được của mình có thể giúp ít phần nào cho chuyến đi của các bạn.

Hành trình chuyến bay của mình :

- Sài Gòn - Singapore ( 25/04/2013) : Jetstar 3K556 : 9:10am bay

- Singapore - Sài Gòn ( 03/05/2013) : Jetstar 3K551 : 7:50pm bay

Vé mình mua được vé rẻ của Jetstar hành lý 20kg luôn chỉ 2,457,000 VNĐ

Ngoài ra mình có đang cho thuê phòng ngắn homestay du lịch ở Singapore, bán vé Universal, vé máy bay, đặt xe tham quan. Nếu bạn nào có nhu cầu thì mình có thể đặt cho các bạn.

Thông tin liên lạc của mình : Tuấn : +84909595067 ( nhắn Viber mình cũng được) . Số ở Singapore của mình là : +6582785180 . Yahoo : tuangahs

Rất mong được giao lưu kết bạn với các bạn có dịp qua chung thời gian này.

HIỆN GIỜ NHÓM BÊN MÌNH ĐÃ ĐƯỢC 05 BẠN. MÌNH KHÔNG MONG SỐ LƯỢNG QUÁ 10 NGƯỜI, ĐÔNG QUÁ CŨNG KHÁ LOÃNG VÀ MẤT VUI. MỖI NGƯỜI 10 Ý. MỤC ĐÍCH MÌNH GIAO LƯU KẾT BẠN. AI ỦNG HỘ CÁC DỊCH VỤ MÌNH CUNG CẤP THÌ MÌNH XIN CẢM ƠN. XIN ĐỪNG HIỂU LẦM.

Last edited:
Chào bạn !

Lần này mình qua thật sự có việc riêng của mình. Bạn nào nếu thấy hứng thú thì có thể cùng tham gia. Mình cũng đã nói thật mình làm tour guide nên có nhiều kinh nghiệm có thể chia sẻ cùng các bạn nếu các bạn thích, Còn công việc kinh doanh của mình bạn nào ủng hộ được thì ủng hộ, mình chưa hề ép ai cả bạn àh.

Thân,

Phải chăng đây chỉ là 1 hình thức PR dịch vụ cho thuê phòng ở sing, các tour ở sing chăng ???

hix,em lỡ book Fragrance Hotel - Crystal ngày 29/4,nhưng e có việc bận nên về sớm hơn lịch, gia 54 đo sing/2 ng,luôn tax,anh chị nào chưa có phòng lấy giùm em nha,em để lại 30 đo sing thui,em gửi confirmation của Agoda cho. Anh check in được rồi trả tiền em sau cũng đc.hix

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,575
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back