What's new

Giải đáp thắc mắc thành viên

Hichic.Mấy hôm ni em không thấy thanh "Post Thanks / Like" của em nữa. Thanh ở dưới chữ ký đấy ạ?
Hay nik em bị làm sao? Không hiểu nữa. Bác giải thích dùm e đc ko ạ? Thanks bác trước

Xin lỗi cho mình hỏi 1 chút, mình là mem mới nên chưa hiểu lắm cách vận hành của diến đàn. Khi minh đăng kí 1 chuyến đi, chủ thớt có trả lời. Mình muốn hồi đáp mà không được. Đây là reply của diễn đàn.

Có lỗi sau đây khi thực hiện yêu cầu của bạn
You have reached your stored private message quota and cannot send any further messages until space has been created.

Cám ơn ad

Mình muốn hỏi về việc ban nick của nick luckyluchatinh - tất nhiên là mình xin lỗi rồi, có mail cho Ad nhưng không được. Mình muốn hỏi về thời gian ban nick - đã hơn 3 ngày rồi. Trong thư Ad gửi cho mình không đề cập đến thời hạn bị phạt. [Có thể không đúng topic nhưng mình không muốn lập 1 cái mới]

Xin lỗi cho mình hỏi 1 chút, mình là mem mới nên chưa hiểu lắm cách vận hành của diến đàn. Khi minh đăng kí 1 chuyến đi, chủ thớt có trả lời. Mình muốn hồi đáp mà không được. Đây là reply của diễn đàn.

Có lỗi sau đây khi thực hiện yêu cầu của bạn
You have reached your stored private message quota and cannot send any further messages until space has been created.

Cám ơn ad
Bạn mới reg nick nên chỉ được nhận tối đa 2 message trong inbox thôi, khi bạn có 2 bài viết hợp lệ thì tự động bạn được 100 mesage rồi đó. Chắc khi nhận được câu trả lời này của mình thì bạn đạt yêu cầu rồi :)

Ad ơi,làm ơn cho em hỏi!
Em là memb mới (thực ra là đăng ký lâu rồi mà giờ mới tham gia được), đầu tháng 2 này em muốn chạy xe máy từ Sài Gòn => Bình Thuận => Ninh Thuận và kết thúc ở Nha Trang (nhà em), em muốn mở topic hỏi thông tin cụ thể đường xá, nhà trọ, nơi nên đến khi phượt...thì có thể vào box nào được ạ?
Nếu có sai sót gì mong các Ad bỏ qua =.="
P/s: Em là nữ, 1991, chuyến này chỉ đi 1 mình mặc dù chưa có tý ti kinh nghiệm nào.

...
em muốn mở topic hỏi thông tin cụ thể đường xá, nhà trọ, nơi nên đến khi phượt...thì có thể vào box nào được ạ?

P/s: Em là nữ, 1991, chuyến này chỉ đi 1 mình mặc dù chưa có tý ti kinh nghiệm nào.
Những thông tin bạn quan tâm có hết ở box: Cẩm Nang - Đồ Nghề - Dịch Vụ và Việt Nam quê hương tôi...
_ Thông tin về đường xá, dịch vụ vận chuyển là mục để bạn có thể tìm đường, thông tin về tuyến đường hoặc post thắc mắc của mình về con đường (khi các thông tin về tuyến đường đó chưa có hoặc chưa ai trả lời)
_ Nhà trọ? Mục ăn uống, ngủ nghỉ bạn vào đó tìm thêm thông tin.
_ Nơi nên đến? Bạn qua mục Sâu nặng miền Trung - Nắng gió Tây Nguyên hoặc Bao la miền Nam để tham khảo các địa điểm nên đến mà các bạn đi trước đã chia sẻ ở đó.
Bạn sẽ biết được những kình nghiệm, điều gì là cần khi tham khảo những mục đó thay vì chưa đọc mà bạn đã vội kêu...
Chúc vui.

Ad ơi,làm ơn cho em hỏi!
Em là memb mới (thực ra là đăng ký lâu rồi mà giờ mới tham gia được), đầu tháng 2 này em muốn chạy xe máy từ Sài Gòn => Bình Thuận => Ninh Thuận và kết thúc ở Nha Trang (nhà em), em muốn mở topic hỏi thông tin cụ thể đường xá, nhà trọ, nơi nên đến khi phượt...thì có thể vào box nào được ạ?
Nếu có sai sót gì mong các Ad bỏ qua =.="

Cảm thấy không ngại Pm Mail : [email protected] của mình , mình hổ trợ bạn hết tất cả .
Rất vui khi được giúp bạn .

Dạ e là thành viên mới nên cũng ko hiểu cách hoạt động của diễn đàn cho lắm! e mới lập acount mà e chẳng thấy cái chatbox để giao lưu ở đâu cả, ko biết là ko có hay là vì e chưa đủ bài viết trong diễn đàn nên ko nhìn thấy ( nếu là vì thế thì cho e hỏi luôn là bao nhiêu bài mới nhìn thấy cái chatbox? mà bài là topic starter hay tính cả những comments như thế này?

Last edited by a moderator:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,457
190,097
Latest member
bonghongvu
Back