What's new

Giải đáp thắc mắc thành viên

Dạ e là thành viên mới nên cũng ko hiểu cách hoạt động của diễn đàn cho lắm! e mới lập acount mà e chẳng thấy cái chatbox để giao lưu ở đâu cả, ko biết là ko có hay là vì e chưa đủ bài viết trong diễn đàn nên ko nhìn thấy ( nếu là vì thế thì cho e hỏi luôn là bao nhiêu bài mới nhìn thấy cái chatbox? mà bài là topic starter hay tính cả những comments như thế này?

Hiện tại diễn đàn chưa có công cụ chatbox bạn nhé.

Last edited by a moderator:
Re: mem mới, em muốn hỏi ngu 1 chút được không ạ?

hi cả nhà,
mình là thành viên mới
sắp tới đây, mình và nhỏ bạn thân muốn làm 1 chuyến du lịch Đà Nẵng - Hội An - Huế...mà bọn mình tính di chuyển bằng xe máy giữa các địa điểm, mong mọi ngưởi có thể góp ý giúp mình 1 vài thông tin như là khách sạn nào rẻ, nhà nghĩ cũng được (tụi mình sinh viên nên chi phí hơi hạn hẹp), địa điểm ăn uống và các điểm du lịch đáng đi.
ah thời gian mình đi là ngày 3/4 đến hết ngày 6/4 nha mọi người.
rất cảm ơn.

Cho em xin hỏi chút xíu ạ :
E muốn xin nhữngh ảnh mà mọis người đi phượt về với ý định lưu giữ lại những khoảng khắc đẹp của đất nước Vn. Như vậy có thể được không ạ, phuot.vn có cấm chia sẻ anh không ạ. Và nếu được thì có thể vào đâu để xin mọi người chia sẻ ảnh (ảnh gốc). Xin chân thành cám ơn

Chào mọi người, mình là mem mới của hội chưa có kinh nghiệm nên rất muốn được học hỏi đây hạ :) Cho mình hỏi là mình muốn post bài hỏi về các kinh nghiệm săn vé giá rẻ hay kinh nghiệm đi phượt mình có thể đăng bài ở mục nào mới hợp lệ ạ. Cảm ơn mọi người giúp đỡ nhé ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back