What's new

[Hỏi đáp] GÓC NHỜ VẢ

Huyen88

Phượt tử
Dạ e xin chào các ace group,

Dạ e có có 1 thắc mắc xin được mọi người chỉ giáo.
Chuyện là vừa rồi ba mẹ e có đi du lịch Trương Gia Giới, Trung Quốc theo đoàn. Nhưng e ko thấy có dấu visa, nhập và xuất cảnh Trung Quốc.
Hỏi thì các bạn bên tour trả lời là TQ hiện tại bỏ đóng visa giấy trên hộ chiếu.
Các ace cho e hỏi thông tin như vậy có đúng không ?
Em cảm ơn cả nhà!:)

Đi TQ theo đoàn thì họ chỉ đóng IN-OUT ngay trên cái giấy visa (GP nhập cảnh) có list chung của cả đoàn khách thôi bạn. PP của bạn thì chỉ có dấu XNC của phía VN.

Chuyện là vừa rồi ba mẹ e có đi du lịch Trương Gia Giới, Trung Quốc theo đoàn. Nhưng e ko thấy có dấu visa, nhập và xuất cảnh Trung Quốc.
Hỏi thì các bạn bên tour trả lời là TQ hiện tại bỏ đóng visa giấy trên hộ chiếu.
Để tiết kiệm tiền cho du khách nên TQ không dán visa vô pp của từng du khách , nên cảnh sát xuất nhập cảnh cũng đỡ công việc đóng dấu . Ngoài ra du khách phải xuất nhập theo đúng lịch trình của đoàn

Để tiết kiệm tiền cho du khách nên TQ không dán visa vô pp của từng du khách , nên cảnh sát xuất nhập cảnh cũng đỡ công việc đóng dấu . Ngoài ra du khách phải xuất nhập theo đúng lịch trình của đoàn
dạ e cảm ơn về thông tin ah

đúng rồi bân, hiện tại bên TQ k có đóng dấu vào visa nha, bạn có thể tham khảo thêm thông tin bên Tripsvivu nha

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back