What's new

Hội An và Cù Lao Chàm, bạn và tôi cùng kể

Đã có một topic "Xứ Quảng", em cũng không dám bon chen nhưng thấy trong đó không lôi Hội An vào mà cũng không thấy nhắc đến Cù Lao Chàm, một nơi là đô thị cổ mà nhắc tới xứ Quảng không thể không nhắc tới nó, còn một nơi là đảo mà sau khi từ đó trở về, em muốn ngay lập tức quay trở lại. Thế nên em mở topic này để kể về hai chỗ đó. Kể, về những gì em biết, và mong các bác ủng hộ bằng cách kể những gì các bác biết về hai miền đất này.
Mời các bác nâng chén và cùng gõ phím.
(beer)

Tôi sắp đi Hội An nơi tôi chưa từng đặt chân đến. Tôi xem qua tất cả những chia sẻ, những hình ảnh từ các bạn có một cảm giác gì lạ lắm! Bởi lẽ trong chuyến đi này tôi sẽ không là một anh chàng đơn độc với ba lô quần cọc đi khắp nơi như trước nữa. Mong rằng sẽ có những trải nghiệm khó quên về Hội An!

Hình ảnh tuyệt vời quá bác ạ. Thank!

Cho em gửi mấy cái ảnh của em cho no khỏi lạc đàn ạ

Hội an chiều tàn

Đến Hội An nhớ thử hết các món nhé: bánh đập, hến, chè, bắp...cao lầu, mỳ phú chiêm...Nay Hội An có Khu dừa bảy mẫu, cũng rất vui đấy :)

Đến Hội An nhớ thử hết các món nhé: bánh đập, hến, chè, bắp...cao lầu, mỳ phú chiêm...Nay Hội An có Khu dừa bảy mẫu, cũng rất vui đấy :)

Re: Hội An và Cù Lao Chàm, bạn và tôi cùng kể

Xin chia sẻ một vài Góc hình đẹp về Hội An trong chuyến đi mới đây của mình, các bạn cùng "Tìm lại sắc màu Hội An" với mình nhé

[video=youtube;B5IXQQRtrk0]https://www.youtube.com/watch?v=B5IXQQRtrk0[/video]

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back