What's new

Hà Giang 4-5-6/4 này đi các bác ơi (dịp giỗ tổ)

Status
Not open for further replies.
Dịp giỗ tổ được nghỉ 3 ngày không đi đâu thì phí. Em thì hóng về Hà Giang mấy lần nhưng chưa có cơ hội xông pha.
Em mạnh dạn kêu gọi nhà mình đi cung này.
Dạ em cũng báo cáo luôn là em chỉ biết ôm thôi, không đủ trình làm lít-đờ.
Nên mở top này mong muốn các bác Nam - cao to đen hôi khỏe mạnh (đẹp rai thì càng tốt) tham gia.
Liệt nghiệt hoan nghênh bà con vào chỉ bảo.

Bạn nói rõ lộ trình hơn đi, ok thì mình xin 1 chân. Nh àm 3 ngày liệu có kịp kô ? để lên tới Lũng Cú.

Hi, năm nay là năm đầu tiên em đi làm chính thức, mới được hưởng ngày nghỉ này lần đầu tiên đây. Chắc cũng phải làm bữa đi chơi hoành tráng cái!
Cho em đi với ạ, đi Hà Giang hoặc Bắc Hà cũng ô kê hết. Em chỉ cần có chỗ đi thôi, ăn và ở ngon là được ạ, he he :D

Dịp giỗ tổ được nghỉ 3 ngày không đi đâu thì phí. Em thì hóng về Hà Giang mấy lần nhưng chưa có cơ hội xông pha.
Em mạnh dạn kêu gọi nhà mình đi cung này.
Dạ em cũng báo cáo luôn là em chỉ biết ôm thôi, không đủ trình làm lít-đờ.
Nên mở top này mong muốn các bác Nam - cao to đen hôi khỏe mạnh (đẹp rai thì càng tốt) tham gia.
Liệt nghiệt hoan nghênh bà con vào chỉ bảo.

Đính chính giùm bạn:

Cao, to, đen, không hôi ...

Hôi cho tụi ngồi sau nó chết à?

Đính chính giùm bạn:

Cao, to, đen, không hôi ...

Hôi cho tụi ngồi sau nó chết à?

Bonbon chọn bạn ba bờ này làm leader được đấy, bạn này được 2/4 tiêu chí là Cao, to nhưng lại không đen, không hôi ...
:):). Tớ thì ngược lại ;);)

uầy uầy, em đang buồn thúi vì chả thấy bác nào vào ném đá, tưởng vụ này tạch thì thấy nhà mình vào.
Như em đã nói rồi đó, trình thấp không dám ti toe.
Bác nào xung phong làm lít-đờ đê ạ.

còn cái vụ đen hôi. Nếu bí quá chả có lít đờ thì thôi đành miễn 2 tiêu chuẩn ấy đi vậy, - cao to (đẹp rai thì càng tốt:d) là cũng ok rồi các bác nhỉ ;))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back