What's new

Hà Giang, điểm hẹn nơi cực Bắc (16 - 19/9/2010) Tuyển thêm 2 xế

Status
Not open for further replies.
Ngược dòng sông Lô, men theo những dãy núi chập trùng, ngược bước thang mây lên tới miền cực Bắc. Hà Giang mảnh đất biên cương xa xôi đầy truyền thuyết. Nơi còn lưu giữ những điều kì thú đang chờ được khám phá
Vào tháng 9 này mình dự định làm 1 chuyến khám phá Hà Giang. Và đang tìm bạn đi cùng
Lịch trình dự kiến là 4 ngày 3 đêm
Ngày 1 (16/9-thứ 5 ): 10h xuất phát tại Hà Nội đi Hà Giang theo đường 2C đến TQ nghỉ ngơi rồi chạy thẳng lên HG. Tối ngủ tại HG
Ngày 2 ( 17/9-thứ 6 ): Hà Giang - Quản Bạ - Yên Minh - Phố Cáo - Phó Bảng - Nhà vua Mèo - Lũng Cú - Đồng Văn. Tối ngủ tại Đồng Văn
Ngày 3 ( 18/9-thứ 7): Đồng Văn - Mã Pí Lèng - Mèo Vạc - Yên Minh - Hà Giang
Ngày 4 ( 19/9- chủ nhật ): Hà Giang - Hà Nội
Kinh phí dự tính là: 1tr2 đến 1tr3 ( có thế không đến )
Mình lập ra cung đường như này để mọi người theo dõi và đi cùng
YM: [email protected]
Nick chat YH: phonghongnguyen
Mobi: 0902085665

Vào ngày 15/8 này chúng ta sẽ off buổi đầu tiên và lên kế hoạch đi Hà Giang. Địa điểm off là quán cafe Capuchino 58 Nguyễn Chí Thanh đối diện với cảĐH Luật Hà Nội. Thời gian là 7h30 pm

Last edited:
Các bác ở tx HG cho em hỏi, lên tx thuê xe máy có chỗ nào thuê ko, giá cả ntn? E định lên xe oto đêm lên HG cho tiết kiệm time rùi thuê xe chiến tiếp. như thế tiết kiệm đc 2 ngày đường đi đc nhìu hơn :D Thanks các bác!

Các bác ở tx HG cho em hỏi, lên tx thuê xe máy có chỗ nào thuê ko, giá cả ntn? E định lên xe oto đêm lên HG cho tiết kiệm time rùi thuê xe chiến tiếp. như thế tiết kiệm đc 2 ngày đường đi đc nhìu hơn :D Thanks các bác!

Chắc là có. Nhưng theo em vác xe đi thì hay hơn.
Ngày đầu chạy khoảng 370km? lên Hà Giang kể cũng mệt. NHưng nếu lên đó thuê xe thì chạy nhưng cung đường sau càng mệt hơn bác ạh. Vì cái quan trọng nhất là bác KHÔNG QUEN XE.
Em đây lần đi Ý Tý vừa rồi mấy lần suýt xuống vực vì cái phanh sau không ăn, mà phanh trước lại là phanh Đĩa. híc híc... xuống rốc về số 1 và số 2 rồi mà công tơ mét vẫn 50 km/h sặc sặc...

Last edited:
Ngược dòng sông Lô, men theo những dãy núi chập trùng, ngược bước thang mây lên tới miền cực Bắc. Hà Giang mảnh đất biên cương xa xôi đầy truyền thuyết. Nơi còn lưu giữ những điều kì thú đang chờ được khám phá
Vào tháng 9 này mình dự định làm 1 chuyến khám phá Hà Giang. Và đang tìm bạn đi cùng
Lịch trình dự kiến là 4 ngày 3 đêm
Ngày 1 (16/9-thứ 5 ): 10h xuất phát tại Hà Nội đi Hà Giang theo đường 2C đến TQ nghỉ ngơi rồi chạy thẳng lên HG. Tối ngủ tại HG
Ngày 2 ( 17/9-thứ 6 ): Hà Giang - Quản Bạ - Yên Minh - Phố Cáo - Phó Bảng - Nhà vua Mèo - Lũng Cú - Đồng Văn. Tối ngủ tại Đồng Văn
Ngày 3 ( 18/9-thứ 7): Đồng Văn - Mã Pí Lèng - Mèo Vạc - Yên Minh - Hà Giang
Ngày 4 ( 19/9- chủ nhật ): Hà Giang - Hà Nội
Kinh phí dự tính là: 1tr2 đến 1tr3 ( có thế không đến )
Mình lập ra cung đường như này để mọi người theo dõi và đi cùng
YM: [email protected]
Nick chat YH: phonghongnguyen
Mobi: 0902085665
E cũng chưa bít như thế nào. Có j đầu tháng 8 e fix lại
Xuất phát từ 10h sáng hả a. E thấy mọi người hay khởi hành lúc chập tối... đi đến sáng
Chắc e đăng kí ôm nhá.......hehe

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,940
Latest member
rummyofficialorg
Back