What's new

[Chưa chốt đoàn] HÀ GIANG - HOA BÌNH 25/12 - 02/01/2021

Xin chào các bạn, Mình ở Bình Dương có Kế hoạch đi Hà Giang - Hòa Bình từ tối 25/12 - 02/01/2021, muốn tìm các bạn có cùng thời gian đi chung cho vui. Mình là trai nhé.

Tối 25/12 Mình đi ra Hà Nội rồi đi Lên Cao Bằng luôn. Nói chung mình ko có lịch trình cụ thể bạn ơi! Trong khoảng thời gian đó chổ nào vui thì mình chơi lâu tí hà.
Uhm! Mình cũng ở Bd nên tính đi chung vs bạn nhưng dài ngày quá, còn đi mần nữa b ơi. Nên mình muốn xin lịch trình coi thích hợp thì mình đi chung rồi về riêng.

Uhm! Mình cũng ở Bd nên tính đi chung vs bạn nhưng dài ngày quá, còn đi mần nữa b ơi. Nên mình muốn xin lịch trình coi thích hợp thì mình đi chung rồi về riêng.
uhm, mình cũng có thằng em cũng đi rồi 28/12 về. Mình tính tối 25/12 đi ra HN xong sẽ đi xe lên Cao Bằng luôn. Sáng 26/12 tối ks gửi đồ và vệ sinh xong mình đi xe bus hoặc thuê xe đi thác Bản Giốc và hang Ngồm Ngao rồi về lại KS. Ngày 27/12 mình đi Hang Pác Pó và khu Di tích Kim Liên và một vài điểm nếu còn thời gian. Rồi về lại Hà Nội or sáng 18/12 về HN. tối đó em mình về còn mình ở lại chơi đến 02/01. Nếu đi đc thì cùng đi cho vui. Mình đặt vé đi 19g, ngày 25/12 nhưng có thể đổi giờ bay sớm hơn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back