What's new

Hà giang tháng 9

Status
Not open for further replies.
Tôi vẫn lưu giữ những ấn tượng về hà giang trong ký ức... Những cảm giác nâng nâng khó tả, khi bạn dong duổi trên những con đường cấp phối tại thị xã hà giang... Cảng đẹp như muốn níu chân bạn lại,bạn muốn hòa mình với cuộc sống vùng cao, hít thở không khí, cảm nhận những khuôn mặt mộc mạc không toan tính.... Hẹn gạp lại ha giang tháng 9...
Lịch trình 4 ngày: thứ 6, 7, chủ nhật , thứ 2... Thời gian chưa chốt... Tuyển xế và ôm

Anh đặt gạch đầu tiên , lần này chắc sẽ không làm em ngã nữa.:)

Tôi vẫn lưu giữ những ấn tượng về hà giang trong ký ức... Những cảm giác nâng nâng khó tả, khi bạn dong duổi trên những con đường cấp phối tại thị xã hà giang... Cảng đẹp như muốn níu chân bạn lại,bạn muốn hòa mình với cuộc sống vùng cao, hít thở không khí, cảm nhận những khuôn mặt mộc mạc không toan tính.... Hẹn gp lại ha giang tháng 9...
Lịch trình 4 ngày: thứ 6, 7, chủ nhật , thứ 2... Thời gian chưa chốt... Tuyển xế và ôm

Lịch trình 4 ngày, cung đường chưa có, thời gian chưa chốt. Anh muốn tham gia cũng đành :shrug:

Phần bôi đỏ: Chú ý nha em. Anh góp ý thôi đừng giận nhá. :D

Lịch trình 4 ngày, cung đường chưa có, thời gian chưa chốt. Anh muốn tham gia cũng đành :shrug:

Phần bôi đỏ: Chú ý nha em. Anh góp ý thôi đừng giận nhá. :D
sản phẳm của chat với các em teen, chẳng sao đâu bác ạ, hihi . em thấy lỗi nhưng lười chỉnh sửa lại.. hihi
cung đường thìlucs nào cũng có:
thứ 6:
7:00 xuất phát tại Ciputra
12:00,,ăn com nghỉ trua tại Tuyên Quang
3:30 Đến hà Giang
5:30 Quảng Bạ.
thứ 7:
6:00 Quảng Bạ
9:00 Yên Minh
10:30 Phó bản.
12h Nhà Vua Mèo Vương Chí Sình
15:00 cột cờ Lũng Cú
17:00 Đồng văn.
chủ nhật
6:00- 9:00. chơi chợ Đồng VĂn
vượt Đèo Mã Phí Lèng sang chơi chợ mèo vạc
12:00 đến Yên Minh ăn trưa
chạy Du già
nghỉ đêm tại thị xã Hà Giang
Thù 2:
Hà Giang - hà nội

sản phẳm của chat với các em teen, chẳng sao đâu bác ạ, hihi . em thấy lỗi nhưng lười chỉnh sửa lại.. hihi

Bạn Xanh nói đúng đó, đừng thấy sai mà không sửa . bởi vìn nhìn cực kỳ phản cảm . Bản thân mình chỉ đọc đến 2 từ "nâng nâng" đã cảm thấy chán không muốn đọc thêm rồi nhé :D . Đề nghị Obimen sửa lại !!!

Tôi vẫn lưu giữ những ấn tượng về Hà Giang trong ký ức... Những cảm giác lâng lâng khó tả, khi bạn rong ruổi trên những con đường cấp phối tại Thị xã Hà Giang... Cảnh đẹp như muốn níu chân bạn lại, bạn muốn hòa mình với cuộc sống vùng cao, hít thở không khí, cảm nhận những khuôn mặt mộc mạc không toan tính.... Hẹn gặp lại Hà Giang tháng 9...

Lịch trình 4 ngày: Thứ 6, 7, Chủ Nhật, Thứ 2... Thời gian chưa chốt... Tuyển xế và ôm.

Sản phẩm của chat với các em teen, chẳng sao đâu bác ạ, hihi em thấy lỗi nhưng lười chỉnh sửa lại... hihi
...

Cung đường thì lúc nào cũng có:

Thứ 6:
7:00 xuất phát tại Ciputra
12:00 ăn cơm nghỉ trưa tại Tuyên Quang
3:30 Đến Hà Giang
5:30 Quản Bạ.

Thứ 7:
6:00 Quản Bạ
9:00 Yên Minh
10:30 Phó Bảng
12h Nhà Vua Mèo Vương Chí Sình
15:00 cột cờ Lũng Cú
17:00 Đồng văn

Chủ Nhật
6:00- 9:00 chơi chợ Đồng Văn, vượt Đèo Mã Pì Lèng sang chơi chợ Mèo Vạc
12:00 đến Yên Minh ăn trưa. Chạy Du Già, nghỉ đêm tại thị xã Hà Giang

Thứ 2:
Hà Giang - Hà Nội

Tớ đã sửa lại hy vọng là mọi người thấy dễ nhìn và dễ chịu hơn.

Sai sót thì có thể thông cảm nhưng khi đã có người chỉ ra chỗ sai rồi mà vẫn cho rằng "chẳng sao đâu" và không tiếp thu thì chả hay tẹo nào!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,574
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back