What's new

[Cung TM] Hà Giang- Tìm cảm giác mùa xuân nơi cực Bắc. (01 - 04/03) - Tuyển 2 xế

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Hà Giang- Tìm cảm giác mùa xuân nơi cực Bắc. (01 - 04/03) - Tuyển 2 xế

Bọn mình đã đủ xế- ôm nhé, thanks các bạn đã quan tâm. Mod đi qua close thớt dùm với ạ

Last edited by a moderator:
Re: Hà Giang- Tìm cảm giác mùa xuân nơi cực bắc. Mùng 1 đến mùng 4 tháng 3 - Tuyển 2

Sorry.e xin rut lai gach

Last edited:
Re: Hà Giang- Tìm cảm giác mùa xuân nơi cực bắc. Mùng 1 đến mùng 4 tháng 3 - Tuyển 2

Dự kiến ngày thứ 7 em cũng có mặt ở cung Mèo Vạc - Đồng Văn - Lũng Cú ( em đi từ Bảo Lâm - Cao Bằng sang ). Biết đâu gặp các bạn giao lưu nhỉ :); Đặc điểm nhận dạng: Đi RSX biển 11 nhé :D

Ới, có xế nào nữa ko? Cho tớ bám càng vs... cuồng rồi:D

Cơ bản ngày thứ 6 ở Bảo Lâm ( Cao Bằng ) có hội trọi bò, trâu nên em đi chơi. Bác nào sang Bảo Lâm được vào ngày đó thì vui ( Bảo Lâm cách TP.HN 80km. Từ Bảo Lâm lên Mèo Vạc tầm 75km

Dự kiến ngày thứ 7 em cũng có mặt ở cung Mèo Vạc - Đồng Văn - Lũng Cú ( em đi từ Bảo Lâm - Cao Bằng sang ). Biết đâu gặp các bạn giao lưu nhỉ :); Đặc điểm nhận dạng: Đi RSX biển 11 nhé :D

thế nhỡ gặp mấy cái rsx biển 11 thì sao nhận ra bạn :D

ước gì nhà mình đi vào tuần sau thì tốt :-s
Cũng máu cung này lắm
cơ mà tuần này nhà mình có việc bận :((

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,147
Latest member
daniel22
Back