What's new

[Cung TM] Hà Giang- Tìm cảm giác mùa xuân nơi cực Bắc. (01 - 04/03) - Tuyển 2 xế

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Hà Giang- Tìm cảm giác mùa xuân nơi cực Bắc. (01 - 04/03) - Tuyển 2 xế

Bọn mình đã đủ xế- ôm nhé, thanks các bạn đã quan tâm. Mod đi qua close thớt dùm với ạ

Last edited by a moderator:
Re: Hà Giang- Tìm cảm giác mùa xuân nơi cực bắc. Mùng 1 đến mùng 4 tháng 3 - Tuyển 2

Đoàn em hiện có 7 xế rồi, tuổi tác ko quan trọng, chỉ cần bác đi đc xe máy đường trường thôi, để lại thông tin, chúng em sẽ liên lạc lại với bác nhé :)
Xe bác ý tận 8 chỗ cơ mà, yên tâm là bỏ bớt xế ở nhà cũng được :))

Re: Hà Giang- Tìm cảm giác mùa xuân nơi cực bắc. Mùng 1 đến mùng 4 tháng 3 - Tuyển 2

E đăng kí 1 xế đổ bê tông luôn, nhưng chỉ sợ mọi người k cho :D

Không biết còn suất nào ko cả nhà? Em chỉ có kinh nghiệm đường bằng thôi với xe máy.

E đăng kí 1 xế đổ bê tông luôn, nhưng chỉ sợ mọi người k cho :D

Không biết còn suất nào ko cả nhà? Em chỉ có kinh nghiệm đường bằng thôi với xe máy.

2 bạn để lại thông tin cho mình liên lạc lại sớm nhất có thể nhé, hoặc có thể ll với mình theo info ở #1 nhé :)

:)), em đây nhà e ơi, đùa tí cho đắt khách thôi :D

Tuyển đc 1 xế rồi cơ mà lại vẫn thiếu 2 xế >"<. Up tuyển thêm nào, ôm đăng ký nhiều quá nhưng mình ko dám nhận nữa rồi

cho mình dập dòm 2 xế nhé ( mình đang rủ thêm thằng bạn- và phải sắp xếp công việc). nhưng kinh phí thế nào/đoàn đã có bao nhiêu người?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,584
190,136
Latest member
linkvaow88
Back