What's new

Hà Nội ...rủ cà phê + 1 số nội dung khác

Chủ topic này hẹn hò với các con đường hay sao ý nhỉ chả thấy tăm hơi đâu ta.
Trưa mai tớ định ngó nghiêng cái triển lãm ở Phượt cafe ai hóng hok nhỉ đến thì tìm bạn đồng hành nhé, chẳng biết bác Minh còn dán cái đó hok?

hoặc là 1 hum đẹp trời + mạnh khoẻ :D thì làm 1 chuyến ngắm hn về đêm. e ấp ủ lâu rùi nhưng đi 1 mình thì hãi chít.he he

HN vào thu rồi, đi từ 23h trở đi là thích nhất. Chẳng sợ gì ngoài CSCĐ, bị vẫy 1 lần mất 200k nên hãi, lâu lắm rồi không đi. Hôm nào đi thì ới, tớ đi với. (beer)
YM: emmahacto

Chủ topic này hẹn hò với các con đường hay sao ý nhỉ chả thấy tăm hơi đâu ta.
Trưa mai tớ định ngó nghiêng cái triển lãm ở Phượt cafe ai hóng hok nhỉ đến thì tìm bạn đồng hành nhé, chẳng biết bác Minh còn dán cái đó hok?

Có lỗi quá, có lỗi quá :T. Từ hôm lập topic đến giờ chưa hẹn hò mọi người được hôm nào cả.

Mấy hôm vừa rồi tớ đi công tác SG nên hầu như ko vào mạng. Mà với chiều hướng càng cuối năm càng nhiều việc này thì có lẽ ai quan tâm các nội dung tớ đã đề cập như cafe, trà đá, phim ảnh, tuồng, chèo, kịch nói, salsa, lang thang cuối tuần, vân vân và vân vân :))... nên pm cho tớ số điện thoại. Yahoo nhiều khi tớ cũng ko vào. Có gì tớ send group messages cho tiện, ai đi được thì mình go go :).

À với cả ai bất chợt có kế hoạch gì đó thì cũng cứ post lên đây nhé, người này không đi được thì chắc chắn sẽ có người khác đi được í mà :).

Have a nice weekend to you all.

quán zen o ven hô tây quán đẹp lại bên hồ tha hồ........ đẹp nhất đấy các bạn ạ , ai đi em cho theo chân sợ thấy quán đẹp lại ko muốn về

Ờ thì mỗi người một kiểu mà. Rưng tớ ngày nào chẳng lượn qua cả chục lần, ngồi suốt nhưng tiện chứ hem phải vì nó hay ho, đẹp. Nếu đẹp thì có lẽ tớ sẽ ra bờ hồ, quán của bạn bốn mùa. Hề hề.

Vào *** On cafe ở Hồ Thiền Quang, vào cỡ 10 lần tớ nói chủ quán tặng phiếu giảm giá cho! Chủ quán là thủ lĩnh của bang TSơn trong võ lâm đấy, quán thích hợp cho dân vp hàng đêm từ t3-t7 đều có hòa nhạc!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back