What's new

Hà nội - Thông báo dành cho các bạn lần đầu off Phượt

Ý bác í nói là đóng tiền cho em thì bác ấy mời cà phê miễn phí ( cà phê chắc rẻ hơn các thứ nước khác :D )

Hố hố ...CVN khôn thật.Cafe ở đấy gọi lâu lắm,phải 30p nó mới bưng ra..:)) mà nó còn ngúng nguẩy nữa cơ. Bọn trẻ nhà Phot mang tiền đến nộp chỉ hết có 2 đến 3p là cùng ( chờ ghi tên và coi mặt đứa cằm tiền cho khỏi quên =)) ) Xong rồi ngồi hễu tưng tửng những 27p đợi cafe thì nghe chừng ...hé hé
Phọt thôi :kuli
OFFLINE SINH NHẬT PHƯỢT NÀO

em cũng muốn đi off nhưng mà đi 1 mình thì ngại quá có gì để em dủ thêm thằng bạn em đi thì được chứ ạ :-"

Hí hí, bạn join vào một nhà nào đó đi, nhà Hòn hay nhà Nhai í, có hội đi cùng muh. Mình cũng không quen ai nhưng cứ hóng hớt bám càng :D

em là phượt tử mới lao thân vào " phượt " em chào cả nhà có gì thì chỉ giáo cho em nhé đừng bắt nạt em tội nghiệp em bé bỏng :L:L:L:L:L

ui zoi...cậu yên tâm đi, tớ cũng như cậu mới dám thò ngón chân cái vào con đường "phượt phèo" thôi, có bạn đồng hành sẽ đỡ ngại hơn nhỉ, mai ọp ẹp mình cùng vào một nhóm cho vui đi.OKI?!;)(c)

Bạn nào đến thì đến đi, cvn chuẩn bị sẵn 2M để thanh toán tiền cafe mà tớ mới chỉ uống được 5 chai Ken, chưa đến 200K, còn thừa nhiều quá :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back