What's new

Hà Nội - Trốn tết đi phượt Lào - Cam - Thái [Dự kiến mùng 2 tết] !!!

Status
Not open for further replies.
Hà Nội - Trốn tết đi phượt Lào - Cam - Thái [Dự kiến mùng 2 tết] !!!

em chào các bác,tết này có bác nào muốn đi phượt ko ạ.tết này em dự định đi phượt Lào - Cam hoặc cả Thái nhưng em chưa đi bao h nên ko có kinh nghiệm,có bác nào có kinh nghiệm đi 3 nước đó rùi mà tết này muốn đi nữa ko ạh.và các bác chưa đi Lào - Cam - Thái bao h mà có hứng đi ko ạh.bác nào muốn đi thì vào đăng kí để e sắp xếp rùi đi nhé.các bác đã từng đi 3 nước đó thì cho em xin chút kinh nghiệm được ko ạh.thanks các bác.
P/S: em dự tính chúng ta sẽ đi từ mùng 2 tết các bác nhé.

Last edited by a moderator:
Re: Hà Nội - Trốn tết đi phượt Lào - Cam - Thái !!!

Bạn ơi, mình cũng ở HN, mình rất quan tâm đến vụ đi Cam Thái, nhưng không rõ bạn đi Bụi hay đi Tour, và đi bằng phương tiện gì, lịch trình cụ thể ra sao, dự tính hết bao nhiêu tiền cho chuyến đi, mình chờ thông tin thêm của bạn nhé. Cảm ơn bạn.

Re: Hà Nội - Trốn tết đi phượt Lào - Cam - Thái !!!

Bạn ơi, mình cũng ở HN, mình rất quan tâm đến vụ đi Cam Thái, nhưng không rõ bạn đi Bụi hay đi Tour, và đi bằng phương tiện gì, lịch trình cụ thể ra sao, dự tính hết bao nhiêu tiền cho chuyến đi, mình chờ thông tin thêm của bạn nhé. Cảm ơn bạn.

vâng,thanks bác đã quan tâm,em định đi bụi bác ợ,em chưa sang đấy bao h nên cũng ko có kinh nghiệm rì ,em chỉ tham khảo bạn bè e đã từng sang đấy rùi,sang đấy mình đi bằng ô tô, đi từ Gia Lâm or bến xe Nước Ngầm,có xe bus chạy thẳng sang Lào.sang Lào rùi mình đi chơi một số địa điểm,sau đó bắt bus từ Lào đi Cam,chơi bên Cam xong mình bắt xe từ Cam về TP HCM rùi mua vé máy bay bay về HN.đấy là e dự tính như thế,nếu có bác nào có kinh nghiệm rùi thì chỉ giáo cho e với nhé,thanks các bác nhìu.:)

Re: Hà Nội - Trốn tết đi phượt Lào - Cam - Thái [Dự kiến mùng 2 tết] !!!

manutd_bk@
Bác tham khảo thêm các topic khác của những AE đã đi và sớm lên lịch trình, hành trình, chương trình cụ thể để AE đu nhé.
nice

manutd_bk@
Bác tham khảo thêm các topic khác của những AE đã đi và sớm lên lịch trình, hành trình, chương trình cụ thể để AE đu nhé.
nice

Kông ơi vao đây đi với mình, con nhớ langhe ở Mù căng chải không nhỉ,,,,hi hi

Kông ơi vao đây đi với mình, con nhớ langhe ở Mù căng chải không nhỉ,,,,hi hi

Oài...em nhớ, em nhớ bác.
Chuyến này không vô đi cùng bác được rồi...hic...cơ mà GATO lắm đấy....hẹn bác dịp khác nha.
Chúc bác có chuyến đi thành công.
nice

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back